Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 77
    Số bài viết
    87
    mà 09 này David Silva xuống giá vậy ^^ ai thử mua được thì post lên anh em tham khảo nào , mới cài FM09 trưa nay

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doan Duy Bài viết
    xin lỗi các bác chứ em vừa offer Veloso 5M trả ngay , 2.4M trả trong 6 tháng , 2.4M trả sau 20 trận ; bọn nó nâng 2 cái điều khoản phụ lên 2.6M bới 2.7M và thêm 10% next sale :x , vậy tính ra chỉ hơn 10M ^^
    Đề nghị up ảnh lên cho anh em xem cái nào, nói suông thế ai biết thế nào được chứ . Chú Veloso này mình nhìn lực kết ngay nhưng DM đang có Diarra với cả Denilson rồi, hàng khủng hết

Số bài viết
    34
    đây là chuyển nhượng của tui mùa hè này. Tui ko thích mùa cầu thủ để rồi phải trả về sau nên lúc nào cũng bỏ qua cái phần đó, mua với một giá luôn

A cấm chú đi đấy nhé!!

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doan Duy Bài viết
    mà 09 này David Silva xuống giá vậy ^^ ai thử mua được thì post lên anh em tham khảo nào , mới cài FM09 trưa nay
    tui mua D.Silva 43M$....
    chả là nó kí hợp đông mới vs Valen...phá giá hợp đồng 43M$ thế là vào múc lun..bựa sau post ảnh lên cho coi

Số bài viết
    365
    Hik... tính mình hơi tham, thấy cầu thủ trẻ, lực đẹp, giá hợp lý là quơ hết.

Kết quả là đội hình hơi thừa cầu thủ, Veloso, Diarra, Palombo, Camacho đều mua hết, cộng với có sẵn Ambrosini, Gattuso và Pirlo nữa. Chả biết xếp sao cho tụi nó đá, chẳng lẽ chơi đội hình 3-4 thằng DMC (mà xếp 3-4 DMC thì mới xài hết 1/2)

Hiện giờ vẫn liếc ngang liếc dọc em Daniel De Rossi, Fabregas và Bolzoni. Hên là 2 ông kia giá hơn 100M, xót tiền không mua, chỉ nhìn thèm, còn Bolzoni vẫn còn bé, để dành, không thì cũng sưu tầm luôn chắc chết, Unhappy một đống là hư luôn đội hình

Đánh giá cá nhân: VELOSO đá tốt, rất đáng phải mua ^_^

Số bài viết
    18
    các bạn nghĩ ai la DM tốt mà lại trẻ

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của diep_vien_z11 Bài viết
    các bạn nghĩ ai la DM tốt mà lại trẻ
    DM tốt mà lại trẻ (không quan tâm giá cả) thì theo mình, đó là cầu thủ trong Avatar của bạn đó (Fabregas), ngoài ra có thể kể đến Veloso, Lassana Diarra, sau nữa thì có Camacho /

Số bài viết
    87
    to skyvie : xóa file save đó rồi :a31: , mới cài nên còn đang thử nghiệm các đội , bác không tin cứ offer thử như tôi xem nào

Số bài viết
    34
    Eo ơi F24 mà bán được những 50M cơ á
    Hix mình bán được 20M là đã mừng khủng khiếp rồi
    Ai bán được 50M thì post lên cho mình tin dùm với

A cấm chú đi đấy nhé!!

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhocpoprocks Bài viết
    Eo ơi F24 mà bán được những 50M cơ á
    Hix mình bán được 20M là đã mừng khủng khiếp rồi
    Ai bán được 50M thì post lên cho mình tin dùm với
    ui. ManC máu lắm. mình bán 40M là còn hớ đấy. biết thế bán 50M.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới