Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 30
    Số bài viết
    189
    ku này pace thấp quá nên ko mua về. nhưng có 1 lần cầm Sporting, đá ngon phết. chắc chỉ đc ở giải BĐN

Số bài viết
    410
    nhưng các chỉ số khác siêu ngon luôn...giá lại ko phải là quá đắt...ko mua để vào đội khác thì phí của giời

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của locnguyen Bài viết
    ku này pace thấp quá nên ko mua về. nhưng có 1 lần cầm Sporting, đá ngon phết. chắc chỉ đc ở giải BĐN
    Là AMC xuất sắc nhất trò này bạn à 1 trận sẽ làm đc 1 trò gì đó ( ghi bàn or chuyền thành bàn ) , đá phạt khỏi chê , hơi chậm nhưng chịu va chạm tốt , chỉ cần xuống đc cánh là tạt bóng kinh hoàng luôn

Số bài viết
    11
    Thèng này đá quá ngon luôn .Mình đá Lazio ,vừa vào mua 5,5M .Hết mùa ghi 34 bàn đấy ,vua phá lưới Seri A

CHELSEA - MY - LOVE

Số bài viết
    22
    Thằng này nổi từ FM06 rồi thì phải Nhìn chung có cái tật là tham sút xa, sút vào ko nói chứ sút trượt nhiều là điểm thấp tè

Số bài viết
    66
    Vukcevik mùa đầu 6M UK.Bác nào hốt luôn.Lần trước cầm chú này điểm tầm tầm nhưng lại ghi 3 bàn quan trọng giúp mình đoạt cúp.Toàn đá phạt thôi. Nói chung bt.

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của locnguyen Bài viết
    sai lầm, ku này đá tốt mọi mặt trận. Có thể đá tốt MC lẫn AMC

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    61
    đá MC tốt, nhưng mà mỗi tội bắn ra ngoài hơi nhìu @_@, y chang thèn rooney, nó làm ST toàn đá lên núi

Số bài viết
    112
    thằng này đá hay, nhưng mà có 1 tật xấu là khi có đội khác offer, nếu ko cho nó đi là nó unhappy, rất ghét, toàn mua 1 mùa roài mùa sau tống khứ luôn,

Số bài viết
    120
    thằng này lăng nhăng lắm!em cầm MU sau mùa 2 đá đầy thăng hoa được quả bóng đồng thế giới thì thăng Real offe một fát unhappy liền!ghét!không bao giờ dùng nữa!

Love is nerver say sorry

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới