Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    2,079
    Adebayor thực ra ngoài đời chân gỗ , còn trong FM thì thật là vô đối công nhận mùa nào cũng phải 3x bàn tuy nhiên nếu như bị kèm chặt và bị chia cắt thì tịt ngòi thôi

Số bài viết
    1
    thằng này đá 18(2) trận mà 22 bàn...bác set nó ntn vậy??

Số bài viết
    29
    Mua ku Adebayor này giá tầm bao nhiêu các bác nhỉ ?

Em đang cầm Milan, muốn bổ sung một ST, quỹ chuyển nhượng hiện tại có 48 triệu euro, các bác tư vấn cho em cách nào để mua Adebayor đi.

Tks các bác nhiều ^^

Số bài viết
    3
    em cầm arsenal thằng này đá trận hay trận dở , bác set thế nào mà nó khủng thế, bác có thể post cách set lên cho ae học hỏi được không?

Số bài viết
    12
    tiền đạo khủng nhất trong fm09 . mình cầm arsenal thằng này ghi trung bình 1 bàn / 1 trận .!!!

Hjhjhj

Số bài viết
    456
    chính xác tiền đạo toàn diện nhất trong FM2009
    38 trận 36 bàn
    vãi hàng khủng

Số bài viết
    15
    Hình như Adebayor bản 9.0.3 đá kém hơn bản 9.0.1 thì phải. Bản 9.0.1 mình chơi Adebayor đánh đầu miễn chê, ghi 30 bàn/mùa, sang 9.0.3 tụt hẳn, lâu lâu mới ghi được một bàn.

Số bài viết
    9
    nghe các bạn nói ma mình phát thèm. đang cầm ars, mình cũng hâm mộ EA nhưng kg biết cách set lam sao ca. để targetman, foward run max, run with ball min lun, mọi banh đều tập trung vào nó vậy mà một mùa ghi dươc chưa tới 30 ban, o ngoại hạng thì vỏn vẹn có 16 ban:batngo: ko hiễu nỗi. có bạn nào giúp mình cách xài ku này với, mà nó lại là tiền đạo chủ lực mới ác chứ hix hix. thế này còn j là ars nữa
    \

Số bài viết
    32
    FM9.0.3
    Target man Torres mới là No.1, 1 mùa 6x-7x là bình thường . Adebayor chỉ đc 5x đã là thành công rồi. Cái bọn Kun kiếc thì chỉ đc 2x 3x thôi

Số bài viết
    109
    EA mà nói gì nữa, thằng này máy đá thì quá khủng khiếp, mỗi lần gặp ARS thì cứ như là nó sẽ ghi bàn . nó là nỗi sợ cho các hàng thủ. mình cũng muốn check thử thằng này lắm nhưng mỗi tội không cầm ARS , cầm đội khác không đủ tiền mua nó.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới