Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    133
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Thấy kame sử dụng Ber rất tốt trong vai trò kiến thiết, còn spec dùng ku này chán quá 16 trận ko ghi nổi bàn nào, ass được có 2 quả .kame set như nào chỉ cho spec với chứ cứ tình hình như này qua mùa đông phải bán nó đi thôi
    Tui bàn thằng này rùi, đã mà chẳng ghi bàn gì cả, điểm lại toàn thấp nữa nên nhìn thấy là ghét rồi. mùa sau kí được Owen về thế là ổn luôn.

(Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    34
    Thằng này định bán cho Roma 50M nhưng mà đúng 2 trận cuối nó làm cho 4 nháy thế là lại run tay cancel transfer hic, ko biết tương lai có khá khẩm j ko đấy morale toàn <Good à

Số bài viết
    70
    Thằng này thuộc hạng thất thườnng nhất trong đội của em.Có trận nó ghi bàn+asist như điên ,có trận đá cưc gà(5.4 điểm),nhiều trận tức điên vì nó,cho thằng này đá phải thủ sẵn một thằng nữa(may là lúc đầu thằng Manucho đá khá tốt)

Số bài viết
    2
    Mình vừa đẩy thằng này sang A.C với giá 30 triệu bảng. Năm đầu tiên vẫn ghi được 37 bàn nhưng mình không khoái lắm. Đang tính mua David Villa về với giá 40M. Liệu có đắt không nhỉ?

Số bài viết
    48
    bản này Berbatov đá thua cả Tevez nửa ngoài đời cũng chả đá hay hơn dc gì cà

Số bài viết
    170
    Ngoài đời đá ko hay?Xử lí tinh tế,săn bàn tốt?Còn yêu cầu gì nữa.Tui đá B9 vẫn ghi bàn đều

Số bài viết
    22
    Chắc mọi người gặp khó khăn khi set thằng này, chứ lực như thế mà bảo đá ko hay tại nó cũng ko đúng.
    Thằng này mình chưa dùng bao h nhưng mỗi lần gặp MU đều khá vất vả khi kèm nó, kĩ thuật cá nhân rất tốt, giữ bóng siêu hạng, khả năng dứt điểm tốt.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới