Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 23 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 229
    Số bài viết
    238
    Em đã thử lại rất nhiều và đây là giá tối đa có thể bán được 1 số cầu thủ của MU, tiền theo đơn vị Bảng Anh :
    - Fletcher : 50 M ( chỉ có ManCity mới vồ giá này)
    - Carrick : 30 M ( Tottenham rất khoái chú này, Man City cũng khoái nếu nó còn tiền )
    - O'Shea : 15 M ( ManCity vồ ngay lập tức cùng Fletcher nhưng các bác chú ý rao O'shea 18 M thì Mancity vẫn mua nhưng nó ko về vì chê lương bèo bọt, bán 15M thì nó về, thế mới chuối )
    - Tevez : 32 M ( Arsenal hoặc Real vồ ngay lập tức )
    Những cầu thủ trên là những người nên bán để bổ xung thêm 1 đội hình rất mạnh với hơn 100 M
    - Bực mình nhất là thằng Real thường xuyên ve vãn Vidic, có lúc Vidic thể hiện lòng trung thành khi nói là muốn ở lại, có lúc lại cong đít lên chuẩn bị ra đi, bán hay không là tùy các bác. Bán Vidic được 30M.

Số bài viết
    590
    Hic offer cả mùa chuyển nhượng mà toàn bị mượn F24,ko đứa nào chịu mua F24 50M T_T.

Số bài viết
    113
    Mới vào newgame offer to clubs 50 triệu Bảng cho Fletcher thì cam đoan chỉ có Man City nhảy vào
    Tevez có thể bán được mức giải phóng hợp đồng là 35 triệu bảng ( nhưng phải chấp nhận trả sau, không nhận hết tiền ngay được )

Ps : David Villa tầm bao tiền là múc được nhỉ ?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Shirogane : 27-11-2008 vào lúc 04:40 PM

Số bài viết
    590
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Shirogane Bài viết
    Mới vào newgame offer to clubs 50 triệu Bảng cho Fletcher thì cam đoan chỉ có Man City nhảy vào
    Tevez có thể bán được mức giải phóng hợp đồng là 35 triệu bảng ( nhưng phải chấp nhận trả sau, không nhận hết tiền ngay được )

Ps : David Villa tầm bao tiền là múc được nhỉ ?
    Hic mình tạo lại game rồi offer đó
    Tevez,Carrick thì lâu giờ biết rồi nhưng Fletcher thì ko lần nào được T_T

Số bài viết
    113
    Mới test xong, confirm cái là Tevez nếu offer 32 triệu bảng thì Ars mua ngay, trả tiền hết không lăn tăn gì cả, chứ 35 triệu bảng thì chắc chắn có khoản trả dần 24 tháng:a35:
    O'Shea cũng bán được 15 triệu bảng

Số bài viết
    11
    Mình bán Bebartov, Anderson, Park, Darrent, với Carrick đều được giá gấp đôi so với giá trên thị trường của nó! Anderson đá rất tốt nhưng AC hỏi mua nó mình ko bán thế là nó unhappy, những thằng thiếu lòng trung thành thế này bán luôn, cầm về 60mil!
    Còn về tiền đạo thì thấy đá phập phù quá trời! Mua Pogrebnyak 9mil đá cặp với Tevez thì thấy ghi cũng khá! Nhét R10 vào đâu cũng thấy nó phế quá! CHo nó dự bị thấy tủi thân!

Số bài viết
    113
    Anderson
    Phí của :-<
    Darrent, với Carrick đều được giá gấp đôi
    Không phải đơn thuần chỉ là gấp đôi đâu, với Carrick là gấp 3 lần, còn Fletcher thì khỏi nói

Số bài viết
    11
    Căn bản là thằng Anderson đấy nó unhappy khi ko được chuyển sang AC! Em offer 60mil có thằng hỏi bán luôn!

NGỌC thì phải SÁNG-Muốn SÁNG thì phải MÀI-MÀI thì phải ĐAU

Số bài viết
    286
    MU của mình đá chán quá, ko ai bít ghi bàn cả.. B9 , R10 dứt điểm toàn bắn chym ko chán dã man, Mario ba ( tiền dạo inter) thằng này mua về mỗi tội sút phạt hay . teved đã thanh lý cho real (31M bảng) .. Ngoại hạng xếp hạng 4( dụng arsenal thua, đụng liverpool thua ,toteham thua... còn chelsea , với mancity chưa đụng chắc thua nốt). C1 đá 3 trận hòa 3( nguy cơ bị loại )

pà con cho ý kiến để cug cố đội hình em đi...

Em có b10,r8 , mario ba

tiền vệ có carrick, owen, veloso, moutinho,r7,anderson,có thằng chạy cánh mexico nửa nhưng đá cùi quá..

anh em cho ý kiến nên cãi tạo đội hình ntn,chiến thuật nửa.

Số bài viết
    590
    Xài thử mấy tactic trong 4rum xem sao rồi rút kinh nghiệm từ mấy cách sắp xếp đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới