Share game FM24 (PC)
Trang thứ 23 trong tổng số 23 trang Trang đầuTrang đầu ... 13212223
Hiển thị kết quả từ 221 tói 229 trong tổng số 229
    Số bài viết
    257
    Jerry11c4:Foster va Kuszczak bat kem lam,sao bac khong dem Carrizo ve,bat rat tot da kiem chung

Số bài viết
    13
    Làm gi` có, tui cầm Mu, bán teves, vidic( trót bán mất ), nhung vẫn thắng đều đều, be9 ghi bàn như điên( mỗi trận 1 bàn)[IMG]C:\Documents and Settings\Soibacvp\My Documents\My Pictures\aaaa.GIF[/IMG]

Số bài viết
    13
    ec
    up canh kieu gi` vậy tui mới chơi ko biết up ảnh

Số bài viết
    1,003
    Bấm Alt+f9 hay Alt+f6 gì đấy rồi vào . C:\Documents and settings\Username\My Documents\Sport Interactive\Football Manager 2009\Screenshot để lấy ảnh . Sau đó vào http://upanh.com/ paste cái dòng cho Forum vào là xem được ảnh

Số bài viết
    190
    huh huh, giờ mới bit có topic này. Tui mới tập chơi, đi mỗi nơi cóp nhặt 1 tí, fan mu 17 năm nên chỉ cầm mu thôi, vào tám tí , anh em cho tui xin ít kinh nghiệm:

_mùa đầu tui ko bit vụ bán f24 đc 50 m£ nên eo hẹp quá, bán thằng Kuszczak lấy 3.5 m£ ( tại ku này lương 25 k£w, để tổ ăn hại) cố mua đc Arshavin : 14 m£ 37.5 k£w (thực ra mua vì tui ghét ars thôi) mà thằng ku này đá hay phết, toàn 7+, ghi bàn, assit liên tù tì, mà đá được cả AMLRC lẫn SC, có nó cũng dễ chắp vá, board rất sướng, khen suốt. Nghe mọi ng khen, tui mua cả Srna hết 19.5 m£, cạnh tranh mãi với thằng Mc mới đc mà đá cũng thường, thấy hơi phí ( chắc tại tac của tui), lương lại cao 75 k£w (ko cao nó về manc), 2 thằng đá đều khá mỗi tội hơi già. Ăn đc cup Premier còn lại đi hết, đụng ngay Barca tứ kết CL, nó giã cho 7-2 ( tổng), . Hết mùa ghi đc chừng 150 bàn, thủng chừng 40-50 quả.

Tui thấy R10 đá bt, B9 nói chung còn hiệu quả hơn ( nó ghi cũng khá mà assist cũng nhìu) còn R7 tui chả bít để làm j, đá lúc nào cũng 7+ nhưng ít ghi bàn lắm, các bác có cái tac nào xài đc thằng này ko ? Tui thấy các bác hay bán ku Park, tui rất thích thằng này, đá khoẻ kinh khủng, tui xài nó còn nhiều hơn R7.

Giờ đọc bài này có lẽ new game, nhưng tui còn rất noob vụ training, đọc bài 7-11-13-19 của bác gadongta mà ko biết áp dụng thế nào ? Vụ wonderkid có lẽ từ từ học hỏi vậy. Xài train của Tug mà cả mùa chả mấy thằng lên lực cả.

New game có lẽ tui bán Carrick + F24 +Tevez + Brown + Kuszczak , có khi cả thằng Anderson, tại có để tui cũng ko train cho nó lên đc. Tui đá 442, 2 thằng AM R/L, MC, DM dàn hàng ngang, cắm 2 chú ngang nhau , 1 pacey , 1 tall làm tường mà thằng R10 làm pacey lại chả mấy ghi bàn. Có xiền các bác bảo tui nên mua thằng nào , thằng silva thì bao nhiêu nhỉ ? tui rất khoái nó, để nó đá AML thì phải biết.

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của em Gái Bài viết
    đá MU dùng tactic của a 2lua + tac 235 ,doạt luôn 3cup,hay thật
    tac bác 2lua chỉ dùng hiếp đội yếu thui, gặp đội có thằng pace cao + finish tôt thì đuổi tỉ số, tui hoà blackburn 4-4 ( **** thằng Santa), thắng new 6-3
    tui mới vớ đc cái tac trên mạng rất ngon, có 6 cái nhưng tui chỉ lọc ra 2 cái đá home, away, tội cái là sang mùa sau thì bọn Ai bắt bài, đang định đổi.

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    huh huh, giờ mới bit có topic này. Tui mới tập chơi, đi mỗi nơi cóp nhặt 1 tí, fan mu 17 năm nên chỉ cầm mu thôi, vào tám tí , anh em cho tui xin ít kinh nghiệm:

_mùa đầu tui ko bit vụ bán f24 đc 50 m£ nên eo hẹp quá, bán thằng Kuszczak lấy 3.5 m£ ( tại ku này lương 25 k£w, để tổ ăn hại) cố mua đc Arshavin : 14 m£ 37.5 k£w (thực ra mua vì tui ghét ars thôi) mà thằng ku này đá hay phết, toàn 7+, ghi bàn, assit liên tù tì, mà đá được cả AMLRC lẫn SC, có nó cũng dễ chắp vá, board rất sướng, khen suốt. Nghe mọi ng khen, tui mua cả Srna hết 19.5 m£, cạnh tranh mãi với thằng Mc mới đc mà đá cũng thường, thấy hơi phí ( chắc tại tac của tui), lương lại cao 75 k£w (ko cao nó về manc), 2 thằng đá đều khá mỗi tội hơi già. Ăn đc cup Premier còn lại đi hết, đụng ngay Barca tứ kết CL, nó giã cho 7-2 ( tổng), . Hết mùa ghi đc chừng 150 bàn, thủng chừng 40-50 quả.

Tui thấy R10 đá bt, B9 nói chung còn hiệu quả hơn ( nó ghi cũng khá mà assist cũng nhìu) còn R7 tui chả bít để làm j, đá lúc nào cũng 7+ nhưng ít ghi bàn lắm, các bác có cái tac nào xài đc thằng này ko ? Tui thấy các bác hay bán ku Park, tui rất thích thằng này, đá khoẻ kinh khủng, tui xài nó còn nhiều hơn R7.

Giờ đọc bài này có lẽ new game, nhưng tui còn rất noob vụ training, đọc bài 7-11-13-19 của bác gadongta mà ko biết áp dụng thế nào ? Vụ wonderkid có lẽ từ từ học hỏi vậy. Xài train của Tug mà cả mùa chả mấy thằng lên lực cả.

New game có lẽ tui bán Carrick + F24 +Tevez + Brown + Kuszczak , có khi cả thằng Anderson, tại có để tui cũng ko train cho nó lên đc. Tui đá 442, 2 thằng AM R/L, MC, DM dàn hàng ngang, cắm 2 chú ngang nhau , 1 pacey , 1 tall làm tường mà thằng R10 làm pacey lại chả mấy ghi bàn. Có xiền các bác bảo tui nên mua thằng nào , thằng silva thì bao nhiêu nhỉ ? tui rất khoái nó, để nó đá AML thì phải biết.
    Snar đá hay nhưng nếu mua với giá đó thì ko nên, còn nhiều thằng ngon và rẻ hơn nhiều. Bán F24+ T32+ Kuszczak là được rùi, ko nên bán Anderson, mà bán Carrick mua Veloso là ổn đấy, R10 nếu xếp tac của 2Lua ghi bàn ầm ầm. Mua Silva hết tầm 40triệu. Mua Kun về nữa là ngon

Số bài viết
    190
    Mấy hôm nay ngừng chơi, quyết tâm giải quyết vụ wonderkid. Mà sao tui chỉ bán F24 đc max 25 m£ thôi nhỉ, ko làm sao đc 50 m£ như các bác, ku Carrick rao 30 m chả ai mua, 25 thì bán đc, Tevez 30 m mà chúng nó toàn trả 24 months. Chả hiểu nổi nữa.
    Tui tham khảo bài của bác gadongta rất bổ ích, quyết định mua toàn cho tg lai. Tui đang lưỡng lự giữa dos Santos với 3lo, các bác bảo mua thằng nào thì hơn ?

Số bài viết
    190
    Quên, tui định kiếm 1 ku DF, ku DL <19 để đầu tư cho tg lai, bác nào biết chỉ tui với.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới