Share game FM24 (PC)
Trang thứ 21 trong tổng số 23 trang Trang đầuTrang đầu ... 111920212223 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 201 tói 210 trong tổng số 229
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lehuy Bài viết
    Ai quản lý Man UTD trong FM có nhận thấy rằng Man mua đầu tiên 09/10 thì đá vẫn rất tốt, vẫn giành Cup liên tục. Nhưng sang đến mùa thứ 2 10/11 thì dù đội hình Tantic có vẫn giữ nguyên thì đá rất dở và đã New game rất nhiều lần rồi nhưng Ars đá vẫn rất khủng, Ars thường vô địch mùa thứ 2. Mùa thứ 3 cũng thế Man đá rất thường và Ars đá vẫn khủng. Ai biết cách nào giữ độ ổn định của Man các mùa tiếp theo chỉ giáo tôi với !!!
    Cái này còn phụ thuộc nhiều yếu tố mà bạn, ví dụ như tactic, chính sách chuyển nhượng của đội mình và cả đội bạn và cả may mắn nữa

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sir_batitus Bài viết
    Mình kết tactic 4-4-2 Với Rooney và Cardoro đá trên hàng tiền đạo. Kết thằng Aguero nhưng Rooney luôn đc ưu tiên mặc du Ku cậu đá ko tốt lắm
    Mình cũng sử dụng R10 với Cardozo (mua về mất 9m), cặp này đá rất ăn ý bổ sung cho nhau khỏi chê, R10 đá thấp và tự do hơn, Cardozo free kick thì khỏi chụp, hehe...Chưa có tiền mua Kun.

Số bài viết
    7
    Tôi cũng rất để ý đến vấn đề chuyển nhượng của đội, đội hình rất Pro, Pro đến từng vị trí là khác. Thế mà không hiểu sao vẫn không thể vô địch mùa thứ 2.
    Mặc dù đã lựa trọng phương án chơi bẩn đó là ký hợp đồng với HLV của họ cũng như bác sỹ của Ars để họ trấn thương mà không có bác sỹ. Thế mà nó vẫn chạy ngon, vãn vô địch mới đau làm thế nào giờ hả anh em

Số bài viết
    354
    - Bạn đang chơi phiên bản 9.1. Up lên phiên bản 9.3, Arsenal không còn là vô đối nữa. Khi đó, chỉ số của các cầu thủ Arsenal giảm thê thảm. Họ vẫn là CLB đá khá khó chịu, nhưng khả năng vô địch là không còn nhiều.

- Tactics của bạn chưa chuẩn. Muốn có tactics tốt thì trước tiên phải hiểu về tactics và cách xây dựng tactics. Tìm lại các bài viết về tactics để xem và tìm hiểu, chứ không nên xài tacs của người khác, vì trước sau gì cũng bị bắt bài, mà mình không thể xoay sở được.

Số bài viết
    623
    Mỗi tội em ko bik dùng nó mới đau.
    Vả lại thấy R10 và T32 đá hay quá, + thêm Wellbeck nữa.
    + Ai chỉ em cách set Tosic với, em set nó ko ổn.
    R7 thì tốt phết, 5x trận, 4x bàn .
    Mới dập Ars 6-1 trên sân nhà, R7 lập Hattrick.

Số bài viết
    7

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungicp Bài viết
    - Bạn đang chơi phiên bản 9.1. Up lên phiên bản 9.3, Arsenal không còn là vô đối nữa. Khi đó, chỉ số của các cầu thủ Arsenal giảm thê thảm. Họ vẫn là CLB đá khá khó chịu, nhưng khả năng vô địch là không còn nhiều.

- Tactics của bạn chưa chuẩn. Muốn có tactics tốt thì trước tiên phải hiểu về tactics và cách xây dựng tactics. Tìm lại các bài viết về tactics để xem và tìm hiểu, chứ không nên xài tacs của người khác, vì trước sau gì cũng bị bắt bài, mà mình không thể xoay sở được.
    Co the la minh hoi bao thu, nhung chac chan la minh ko sai cai Tactic cua nguoi khac vi minh cung rat hay hoc hoi va may mo doi hinh cua minh. Minh choi FM rat lau nen cung biet chut it ve doi hinh va diem manh cua cau thu.Minh ko biet Up phien ban 9.3 the nao ca, ban co the day minh cach Up duoc ko ban. Cam on ban rat nhieu

Số bài viết
    354
    Muốn up lên phiên bản 9.3 thì bạn vào topic download FM mà down về rồi dùng thôi.

Số bài viết
    155

vãi ... nhìn vào tưởng có vài thằng của liv hay midd ... ai ngờ toàn của MU ... deck hiểu ^^

Số bài viết
    590
    zzz Đá trễ thì vậy thôi.
    Có mỗi 2 đội đá thì nó sẽ vậy thôi.
    Bạn đá vào ngày thứ 7,CN thì sẽ khác

Số bài viết
    155
    potay cái này

lúc đầu tưởng nó tackle bị thẻ vàng, ai ngờ lúc xem lại replay thấy anh ngã cái tẹt trong vòng cấm mà bị thẻ vàng hài

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới