Share game FM24 (PC)
Trang thứ 15 trong tổng số 23 trang Trang đầuTrang đầu ... 51314151617 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 141 tói 150 trong tổng số 229
    Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Ứơc rằng David Gill sẽ biến khỏi ManU. Khỏan nợ trả vẫn ko hết, h` còn 1 khỏan đến 2035, 1 tháng bay 4,7 m.p.
    Lúc nào cũng là câu trg` ca: " Hey Kiss, đưa tao 100m.p"
    THE[S]SWEET KISS: " Tiền đây, cầm đi rồi biến khỏi mắt tao".
    Ko biết nó lấy tiền mình làm gì?
    Cái này làm bạn khó chịu thì chịu khó edit cái database của game ấy.Mình edit lại cho mình làm Chairman của MU vào staff thấy tên mình chình ình trên ấy oai phết Nhân tiện edit luôn khoản nợ của MU nữa
    @ all : mình thấy Messi đá AMR là hợp nhất kể cả AMC cũng k đc rate cao như là AMR

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    623
    Mình chơi thì mùa này Messi đá ở AML, mùa sau lại đá AMR, sau nữa lại đá AML .
    Làm như thế để cho bọn máy khó bắt bài thôi, chỉ cần thay đổi 1 vị trí trên sân là chúng mệt rồi .

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [FM]al0n3.star Bài viết
    Đúng như bạn tôi mua hoài thằng này mà không được . Nhưng có lẽ còn nhiếu DL hay hơn marcelo nhiều .
    Uh DL thì có nhiều thằng đá hay hơn Marcelo nhưng mình mua Marcelo về cho đá ML và AML chứ chưa bao giờ cho đá DL cả ( Evra vẫn là trùm cánh trái đối với mình )

Số bài viết
    269
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hung5656939 Bài viết
    mình cứ muốn game giống như bên ngoài . Thấy arsenal, Barca cứ đeo đuổi Era hoài thế là bán lấy 23M , lôi anh em rafael lên đội 1 thế là thủng hai cánh liên tục. Điểm anh em nhà rafael toàn là 5 , 6- pó tay.
    ai biết cầu thủ này đá LWB tốt chỉ cho với ( quốc tịch- English thì càng tốt )
    rồi.
    BẠn mua thằng Joneon Lescott của Everton ấy . Thằng này đá dược đấy

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết

Cái này làm bạn khó chịu thì chịu khó edit cái database của game ấy.Mình edit lại cho mình làm Chairman của MU vào staff thấy tên mình chình ình trên ấy oai phết Nhân tiện edit luôn khoản nợ của MU nữa
    @ all : mình thấy Messi đá AMR là hợp nhất kể cả AMC cũng k đc rate cao như là AMR
    éc chơi mà lại edit lại database của game thì mất hay, cứ để nguyên như vậy nếu biết cách chuyển nhượng thì vẫn thừa tiền để tiêu mà
    Còn về cu Messi thì tớ đeck thích nó, nhìn ngoài đời đã ghét nên vào gmae cũng ghét lun nên chẳng bao h muốn dùng nó, cu R7 đá AML là số một trong FM roài chẳng cần bàn nữa nên chỉ cần mua một cu trẻ có tiềm năng để xoay vòng cho cu R7 đỡ mệt thoai

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mubk Bài viết
    éc chơi mà lại edit lại database của game thì mất hay, cứ để nguyên như vậy nếu biết cách chuyển nhượng thì vẫn thừa tiền để tiêu mà
    Còn về cu Messi thì tớ đeck thích nó, nhìn ngoài đời đã ghét nên vào gmae cũng ghét lun nên chẳng bao h muốn dùng nó, cu R7 đá AML là số một trong FM roài chẳng cần bàn nữa nên chỉ cần mua một cu trẻ có tiềm năng để xoay vòng cho cu R7 đỡ mệt thoai
    Ý mình là edit lại cái khoản nợ nần của MU thôi nhân tiện bye bye thằng David Gill luôn ấy mà. Bạn để R7 đá cánh trái thì buồn hẳn

Số bài viết
    31
    hé nhầm nó đá AMR nhưng đá AML cũng hay, cho nó đá AML nó vặn sườn bọn hậu vệ xộc thẳng vào ghi bàn thôi rồi, bạn cứ thử thì biết

Số bài viết
    13
    R7 có cái PPM chạy cánh phải mà nên để AMR là hay nhất.
    @hung5656939: fabio đá hay mà, mình đá cho nó dự bị cho evra mỗi lần vào sân đá rất ổn,thỉnh thoảng được phát kiến tạo !

Số bài viết
    269
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyvt89 Bài viết
    R7 có cái PPM chạy cánh phải mà nên để AMR là hay nhất.
    @hung5656939: fabio đá hay mà, mình đá cho nó dự bị cho evra mỗi lần vào sân đá rất ổn,thỉnh thoảng được phát kiến tạo !
    neeus có dòng di chuyển bên cách phải cho đá cánh trái sẽ rất hay có những pha băng vào trung lộ dứt điểm

Số bài viết
    623
    Lúc mua Messi về thì CR7 chuyển wa cánh trái, h` bán CR thì Messi wa cánh trái.
    1 ku random người Nhật đá cánh phải.

Tacs mới xây dựng 1 mùa đá khá ổn, nhưng sai lầm của mình là bán đi ku TGM ( 1 mùa 1 ku TGM đi wa CLB # dù thành tích tốt tới đâu ).
    Thử bàn về cap coi nào: 08-09: Neville.
    09-14: Adler, 14-17: Evans, 17-....: Anton Klose( random, 21 t, ku này mình cho đá từ năm 16,17 t gì đó, đang tính ku này sẽ làm cap trong vòng 8,9 năm).
    ĐH sau 9 năm của mình chẳng còn là MU nữa rồi, đi gần hết, còn lại mỗi Evans. Cầu thủ thật thì chỉ còn mỗi Santon, Adler, Evans, Messi, còn lại toàn random.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới