Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 23 trang Trang đầuTrang đầu ... 31112131415 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 229
    Số bài viết
    669
    Trong game của mình con Sissoko lên world-class Medfielder

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bboyallright Bài viết
    Đúng rồi, để Ronaldo đá tiền đạo nó phí ra, trong khi AMR ai bằng đc nó đâu, tiền đạo thì thiếu gì
    Messi cũng có thể = thậm chí hơn bạn à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!

Số bài viết
    269
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyvt89 Bài viết
    Messi cũng có thể = thậm chí hơn bạn à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    Messi đá hay thật nhưng thật không thể so sánh 2 thằng này được mỗi thằng một phong cách . Man U nên có C.R7 và đang có không nên để mất thằng này .

Số bài viết
    31
    Messi và Ro7 ko thể nói ai hơn ai, quan trọng chúng ta đang cầm MU có một thằng chạy cánh trâu nhu RO7 sao còn phải mất tiền để đi tậu thằng khác mà không tận dụng nó chứ. Mà thú thực theo đội hình của tớ thằng messi không thể xứng bằng Ro7

Số bài viết
    339
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyvt89 Bài viết
    Hì messi khó hơn lắm, tớ đố cậu tìm đc thằng tiền vệ cánh nào trên thế giới vừa kĩ thuật lại giỏi chơi bóng bổng. Tìm đi.
    Mà ý của tớ là Ronaldo là AMR, còn Messi là AML( nó thuận chân trái mà), thế là ổn chứ

Số bài viết
    623
    Messi là TĐ cánh chứ ko phải là TVC đâu nhé.
    Nhưng mà nếu so trong GAME thì CR7 hơn hẳn Messi.
    Ngoài những kĩ thuật mà 2 đứa có, thì CR7 còn hơn về chơi bóng bổng, sút xa.

Số bài viết
    339
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Messi là TĐ cánh chứ ko phải là TVC đâu nhé.
    Nhưng mà nếu so trong GAME thì CR7 hơn hẳn Messi.
    Ngoài những kĩ thuật mà 2 đứa có, thì CR7 còn hơn về chơi bóng bổng, sút xa.
    Trời ời còn bắt lỗi tôi thế nữa, thế tôi hỏi nhé, nói như ông thì Ronaldo đá có giống tiền đạo cánh ko, năm ngoái Man Utd ko có tiền đạo cắm thì R7 chả đá như tiền đạo cánh là gì.

Số bài viết
    623
    Mình bán R7 rồi, đã 30t, bán được 50m.p, khá lời cho cầu thủ ở lứa tuổi đó.
    Anderson thì cũng cho đi wa Inter (40.5m.p , 27t) vì có 1 ku random mới.
    Jonny Evans làm cap.
    Sissoko mình mua 5m, dùng được 1/2 mùa bán lại cho R.M với giá 19m.p ( lúc đó ku 29t)
    Định tham vọng tiếp là ku Ben Arfa (sign free), ko biết có bán được ko nữa ( 28 t rồi).

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Mình bán R7 rồi, đã 30t, bán được 50m.p, khá lời cho cầu thủ ở lứa tuổi đó.
    Anderson thì cũng cho đi wa Inter (40.5m.p , 27t) vì có 1 ku random mới.
    Jonny Evans làm cap.
    Sissoko mình mua 5m, dùng được 1/2 mùa bán lại cho R.M với giá 19m.p ( lúc đó ku 29t)
    Định tham vọng tiếp là ku Ben Arfa (sign free), ko biết có bán được ko nữa ( 28 t rồi).
    Bác chơi thế mất hết bản sắc MU Chơi từ từ thôi để xem MU ngoài đời đá và thay đổi thế nào + SI nó ra bản mới chứ

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    113
    Thế quái nào mà mùa CN đầu tiên chẳng làm cách gì lôi Pjanic về MU được, nó cứ bảo " không hứng thú gia nhập MU" hay mỗi lần new game một khác nhỉ ?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới