Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 48
    Số bài viết
    173

Icon4 Bàn về luyện Player Preferred Moves..!!

đây là 1 cái mới và khá hay của FM9,nó giúp ta có thể huấn luyện cầu thủ phần nào phù hợp với lối chơi và phong cách cũng như chiến thuật của đội bóng.
    Tuy nhiên,tôi có 1 câu hỏi,tôi mới chơi đến t12,hầu hết các cầu thủ đều đã học được Prefere Move đầu tiên,sau bao lâu mới set được phát nữa?1 thời gian dài sau hay mùa bóng sau,kiểu mỗi mùa 1 lần set hay chỉ được 1 lần duy nhất???

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    156
    sao tôi cho nó học skill thì sao nó không chịu học thế? nhìu đứa cứ bảo không có lợi ích gì cho nó, hix chả biết sao nó mới chịu học

Số bài viết
    173
    phải nhìn lực nó,vị trí nó đá rồi đưa ra 1 cái set phù hợp ko nó sẽ ko học đâu...
    tôi dùng At.Madrid,set đc hết,chỉ bó tay với 2 thằng
    1 điều nữa là hội già chắc chắn nó sẽ ko accept học đâu
    trẻ - tầm 27 tuổi thì ok

Số bài viết
    50
    co ban nao dich het ho cai Prefere Move ho toi cai k.dot tieng anh no kho the day.chi dich duoc lo mo thoi,thank truoc nha

Số bài viết
    173
    cái Move nào b ko hiểu ghi ra đây,t giải thích cho chứ ngồi gõ hết tất cả các move thì đứt...mà như có bài viết giải thích hết các Prefere Move đấy...

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4119
    đây,tìm thấy rồi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Don Don : 21-11-2008 vào lúc 01:43 PM

Số bài viết
    5,684
    Hôm nay JM ngồi cho bọn nó học PRM, làm phát 20 chục thằng, cuối cùng được có 2 thằng chịu học, còn lại bọn nó toàn kêu ko có tác dụng nên ko học, hài nhất 2 bố Raul với Ruud, kêu là già rồi ko muốn thay đổi lối chơi nên ko học,bó tay lun

Số bài viết
    173
    t set Prefere Move này gần như cả đội At.Madrid lẫn những thg mua về ok chịu tập hết...
    còn thằng nào già (khoảng >28) nó ko tập PM đâu...

Số bài viết
    58
    ở Liverpool có ông Dossena mới vào cho học shotlong, 2 tuần đã hoàn thành :a31: đang cho học tiếp get foward wherenever... ^^
    Có điều bất cập là PPM hơi ít để học, lại trùng lặp nữa, giờ ông tiền đạo nào cũng có place shot mà shot with power thì lại ko có để học, hậu vệ cũng chả có mark tight

Số bài viết
    16
    làm cái prefere move ở chỗ nào các bác, tớ ko thấy chỗ nào nó cho chỉnh hic

Số bài viết
    173
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vosacdaisu Bài viết
    ở Liverpool có ông Dossena mới vào cho học shotlong, 2 tuần đã hoàn thành :a31: đang cho học tiếp get foward wherenever... ^^
    Có điều bất cập là PPM hơi ít để học, lại trùng lặp nữa, giờ ông tiền đạo nào cũng có place shot mà shot with power thì lại ko có để học, hậu vệ cũng chả có mark tight
    học xong phát đầu,bạn đợi bao lâu sau để có thể set thêm lần nữa thế.???
    cho những ai chưa biết :
    Set Prefere Move ở chỗ Player Interactive,click vào,kéo xuống dưới sẽ thấy...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới