Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 24 trong tổng số 24
    Số bài viết
    6
    Tớ chơi nhiều nhất là CM3 ..đến Cm4 là máy của tớ không chơi đc nên bỏ.. Fm thì lại càng không ..toàn xem screenshot cho biết ..(tháng trước tớ vẫn chơi CM3 mà update data cho mùa năm nay ) giờ mới nâng cấp máy nên chơi FM09 lun.. tính ra từ Cm3 đến giờ cũng gần chục năm

Số bài viết
    133
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietht Bài viết
    Chơi USM đầu tiên. Đến bây giờ vẫn ấn tượng về nó. Với việc xây sửa, nâng cấp sân vận động khá hay. Tiếc là FM chưa có khoản ấy. Hồi đấy mình với thằng bạn một thằng Inter một thằng Juve chơi đến năm 2045. Hình như chơi mất khoảng hơn 1 năm gì đó. Đừng hỏi
    Trời ơi sao ông này giống tui thế, có cái máy ghẻ PIII thôi mà chơi tối ngày muôn, mấy anh em thi nhau chơi. Tui ấn tượng với thắng Checno Samba(Không nhớ tên lắm,không phải là thăng Christoper Sam ba đâu nhé). Hồi đó còn có cả chế độ Fast sell nữa, thắng nào không thích là bán liền nhưng được có 1/2 value. Tôi nhớ có trận tui thắng cả trên 30 bàn ấy chứ, pó tay USM, nhưng vui.
    Chơi CM và FM xong thấy cực kỳ điên tiết với mấy ông BLV bóng đá như kiểu Tạ Biên Cương hay Như Khuê gì đấy Khả năng đọc trận đấu thì có hạn, kiến thức bóng đá thì nghèo nàn, nói ngọng rồi đủ khuyết điểm nữa

Chơi CM rèn luyện khả năng đọc trận đấu cả nghĩa đen và nghĩa bóng, mỗi tội hồi đó có cái tac Diablo độc cô cầu bại nên chơi dễ hơn bây giờ
    Bây giờ coi VTV3 tường thuật bóng đá thà rằng tắt tiếng còn hơn, bọn đó toàn ăn tục nói phét thôi kiến thức về cầu thủ cũng không có mà đòi làm BLV.
    Tớ chơi từ CM 3, vài phiên bản sau rồi CM 4, CM 04, từ ngày dòng CM chuyển thành FM thì FM 2009 là phiên bản đầu tiên chơi lại sau tháng ngày ròng rã chiến đấu game Online.

Hồi Cm 02 tớ làm 1 phát từ mùa 2002 đến mùa 2016 luôn O.o
    Đâu phải Cm chuyển thành FM đâu nhỉ, 2 cái riêng biệt, song song và không gặp nhau mà. Hồi trước chuyển chơi FM05 là thấy có CM05 liền, rồi từ đó chuyển chơi luôn FM vì thất CM càng ngày càng chuối.
    Hồi trước nhớ CM 0304 mua thằng Pablo Nino của Billbao về đá mọi vị trí đều từ 7 đ trở lên(cả thủ môn ), mỗi mùa ghi khoảng 70 bàn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Beckham : 15-12-2008 vào lúc 10:06 AM
    (Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Beckham Bài viết
    Đâu phải Cm chuyển thành FM đâu nhỉ, 2 cái riêng biệt, song song và không gặp nhau mà. Hồi trước chuyển chơi FM05 là thấy có CM05 liền, rồi từ đó chuyển chơi luôn FM vì thất CM càng ngày càng chuối.
    bàn
    FM ngày nay tièn thân là các bản CM từ 01-04 đó bạn. Sau này 2 cty nó tách ra 1 đứa giữ database là FM ngày nay còn 1 đứa giữ thương hiệu là CM đó. K tin ban thử xem FM có giống với CM 03-04 k nhé

Số bài viết
    288
    bạn Beck có tý nhầm vì hồi đó có thêm anh Fifa manager của anh EA Sport nữa, sau này khi có Football manager nên mới ra là FM và FFM. Nói chung thì tất cả các game quản lý mình đều chơi nhưng mà để chơi suốt 1 năm dòng thì chỉ có CM trước đây và FM sau này. Thường thì tớ chơi 2 kiểu, 1 là 1 file save đi hết từ năm này sang năm khác và chơi khoảng gần 2 hôm liền cho 1 mùa giải ( trước đây khi đi học và vô công rỗi việc thôi). Mỗi cái có cái hay riêng, 1 cái thì theo dõi cầu thủ trẻ, 1 cái thì cầu thủ mua là đá được ngay.

Once In Reds - Always In Reds

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới