Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của PepsiCam Bài viết
    Có những việc nói được trên SB mà ko post được thành bài. Không có cái SB xem ra 4rum ta hơi buồn đấy.

Trên kia nghe có ai đó nói ""cấm hỏi FM trên SB". Ôi trời, sex hỏi còn được nữa là FM. Quy định thì theo tôi thấy đã đủ rồi. Không thêm làm gì cả

SB của 4rum có cái lợi nhất là làm giảm lượng SPAM đáng kể. Còn cái hại à, thành viên đông, bài post ít, 1 phần là vì SB, nhưng nếu xem kĩ thì post nhiều mà không chất lượng thà ko post còn hơn. Ko có SB,vào diễn đàn chắc nhanh hơn đc 1s, nhanh mà ko vui thì nhanh để làm gì. Xem ra tôi chỉ thấy SB nó có lợi thôi
    Cá nhân SFM nghĩ không có điều gì về FM có thể post trên Chatbox mà không thể post thành bài viết được cả. Giả sử không có Chatbox thì làm sao ?

BQT muốn như vậy cũng chỉ muốn forum phát triển lên thôi !!!

Số bài viết
    141
    Tớ chỉ xin góp ý là nhiều khi câu hỏi đó được hỏi rồi, lâu lâu tớ và các mem muốn hỏi kiếm đọc lại rất cực ... Vả lại trên chatbox luôn có 01 số thành viên kỳ cựu như kame chẳng hạn thường xuyên online nên thông tin phản hồi gần như là chính xác 100%. Tất nhiên quốc có quốc pháp, gia có gia quy, tớ cũng mong anh em chấp hành tốt nội quy

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyslayer Bài viết
    Tớ chỉ xin góp ý là nhiều khi câu hỏi đó được hỏi rồi, lâu lâu tớ và các mem muốn hỏi kiếm đọc lại rất cực ... Vả lại trên chatbox luôn có 01 số thành viên kỳ cựu như kame chẳng hạn thường xuyên online nên thông tin phản hồi gần như là chính xác 100%. Tất nhiên quốc có quốc pháp, gia có gia quy, tớ cũng mong anh em chấp hành tốt nội quy
    SFM đã đề cập lại ở bài viết trước, đó là hạn chế chứ không cấm , chỉ mong là mọi người đừng lạm dụng Chatbox trở thành nơi hỏi/đáp thôi .

Số bài viết
    2,079
    ủng hộ ý kiến của sù pẹc mà , đừng biến SB thành nơi hỏi đáp là được , có vấn đề cũ mà ngại tìm đọc trong topic thì có thể hỏi nhưng đừng tùy tiện hỏi nhiều quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới