Share game FM24 (PC)

Trang thứ 11 trong tổng số 43 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011121321 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 429
    Số bài viết
    486
    Bảng tỉ số che hết cọt dọc thế kia nên không chắc là phải phạt góc hay không,nhưng mình chắc đây là do tình huống một cầu thủ của cậu bị việt vị từ trứớc nên là máy cứ tự động chơi và chạy tiếp cho tới khi có tiếng còi.
    Mình nói có đúng o???

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    108
    cũng chẳng nhớ tình huống chi tiết thế nào nữa hình như là minh phát bóng, nhưng kể cả việt vị thì sao cả đội nó chạy hết thế kia

Số bài viết
    2
    Hjx , sorry , em tưởng đang xài nick bt của em . Admin hay mod qua xóa nha , đừng phạt xin lỗi .

Hiru: -2000VND

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hiru : 07-06-2008 vào lúc 06:24 PM

Số bài viết
    60
    h0k đỡ đc bùn cười wa''
    mjnh` h0k thể hỉu nổi

Số bài viết
    108
    Bạn đọc thấy buồn cười thì thanks đi

Số bài viết
    205
    Cái này chắc là lỗi nặng rùi!!!! dạo này game nhiều lỗi quá đi mất! Làm anh em mất hết cả hứng chơi!!!!!!!!!!!

ManU's No.1!!!

Số bài viết
    18
    mỗi game có 1 cái hay
    thật ra FIFA đá rất hay , nhưng quá khó để có thể biểu diễn như PES
    PES chơi dễ quá nên người chơi dễ thích nghi hơn , đồ họa PES đẹp hơn , (nhìn giống character final fantasy hơn nên mọi người kết ) , vả lại cách chơi cũng tương đối đơn giản , chuyền là vào chân , sút là lựa góc ngon , nên ghi bàn dễ dàng hơn , nói chung là gần gũi và thân thiện hơn FIFA
    còn FIFA 08 bản vừa rồi chơi cực khó , ko dễ như các phiên bản trước nên làm nản lòng người hâm mộ , các defender của FIFA cực thông minh , chọc khe khó khăn cực kỳ , dê dắt trong FIFA đòi hỏi kỹ năng khá cao , có 3 thằng vây quanh là chỉ có thể mất bóng . cái vô lý nhất là thủ môn , 1 mình 1 bóng đối diện với thủ môn , dù bạn đang cầm ronaldinho trong khi đối phương là thủ môn hạng gà cỡ không lông , sút mà không chỉnh hướng nó bắt bài ngay ... đá professional còn thua lên thua xuống , đá lengendary thua 1 trận 3 nho là ít

FIFA mất dần người hâm mộ là vì thế
    nhưng chỉ ở các nước Á châu thôi
    bên châu âu , PES vẫn đứng sau tầm FIFA cả 1 đoạn đường dài

Số bài viết
    1
    CHƠI HAY QUÁ , CÁM ƠN BẠN
    fifa 08 tuyệt lắm

Số bài viết
    240
    Pes vẫn là số 1, chơi FIFA mình thấy rất dễ, cứ chuyền bóng là kiểu ji` cũng tới chân thèng mình muốn, cảm giác chơi FIFA thấy bóng lúc nào cũng dính rất chặt vào chân cầu thù..
    Riềng khoản phòng ngự thì chỉ cần ấn D là cưốp đc bóng(quá dễ)

Số bài viết
    92
    Thật sự là bản Fifa08 chơi rất khó đấy chứ các bác. Mọi thứ nó không đơn giản đâu.
    Thường thì vũ khí nguy hiểm nhất của anh em chơi game đá bóng là chọc khe, nhưng Fifa08 đã có một cải tiến làm cho game khó chơi hơn rất nhiều đó chính là chuyện những quả chọc khe có thêm yếu tố tác động bởi thời gian giữ phím. Quả thật thì chuyện này là quá khó để có thể làm quen với những người mới chơi, nhưng nó lại được những người chơi chuyên nghiệp yêu thích. Như thế mới đem lại cho ta cảm giác thật hơn với mỗi đường bóng. Em đồng ý với bác amityfantasy, thật sự để chơi được Fifa08 cần một khoảng thời gian rất lâu để làm quen vì gameplay khá khó, còn PES 8 thì gameplay khá dễ, em chơi thấy việc ghi bàn dễ dàng hơn FF rất nhiều, việc thực hiện những đường chọc khe trong PES cũng chỉ cần ấn 1 nút và thế là ta đã có một đường bóng vô cùng nguy hiểm. Còn nữa, chơi PES thì chuyện sut xa vào là rất dễ dàng, em xem bọn bạn em đá, những bàn thắng phần lớn là từ sút xa còn FF thì không được dễ như vậy.
    Mà em cũng không có ý so sánh PES và FF. Chỉ đơn giản là ý kiến của em sau khi em chơi thử cả hai game thôi. Có lẽ em khác mọi người, FF phù hợp với em hơn.

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới