Share game FM24 (PC)
Trang thứ 71 trong tổng số 71 trang Trang đầuTrang đầu ... 2161697071
Hiển thị kết quả từ 701 tói 708 trong tổng số 708
    Số bài viết
    30

Icon7 Help me!

Bạn ơi! Có cách nào để Remove bỏ cái logo khi vào chơi game FM 2009 được không? Cứ để thế mỗi lần vào lại bị nó quảng cáo mất thời gian lắm!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungtxhs243 Bài viết
    Bạn ơi! Có cách nào để Remove bỏ cái logo khi vào chơi game FM 2009 được không? Cứ để thế mỗi lần vào lại bị nó quảng cáo mất thời gian lắm!
    Bỏ được nhưng chẳng tác dụng gì, quảng cáo cũng là khoảng thời gian để máy bạn load game,nếu load nhanh xong trước khi quảng cáo kết thúc thì kick chuột 1 cái tự động nó sẽ bỏ qua quảng cáo. H nếu bỏ quảng cáo đi thì thay vào đó sẽ là màn hình đen sì....và bạn vẫn phải đợi cho đến khi máy đủ sẵn sàng để bắt đầu chơi

Số bài viết
    1
    Mấy anh cho em hỏi, khi ở trong Backroom Advice nó bảo là thằng cầu thủ này có thể phát triển trong vòng mấy tháng. Bên dưới có thẻ Training nhưng ấn vào rồi thì không biết làm thế nào nữa Nó dán nhãn Training Improvement. Giúp em nha ! thks

Số bài viết
    2,864
    Nó bảo những chỉ số đó tăng thì nhấn vào cầu thủ đó mà xem. Còn training là để các coach train những phần j

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của W3.Sapphire Bài viết
    Mấy anh cho em hỏi, khi ở trong Backroom Advice nó bảo là thằng cầu thủ này có thể phát triển trong vòng mấy tháng. Bên dưới có thẻ Training nhưng ấn vào rồi thì không biết làm thế nào nữa Nó dán nhãn Training Improvement. Giúp em nha ! thks
    Ko phải có thể phát triển mà là nó đã có tiến bộ trong thời gian gần đây, đó chỉ báo cáo thôi, ko cần làm gì cả. Hoặc theo 1 ý kiến khác là do nó đã tiến bộ về mặt A nào đó trong thời gian gần đây, sắp tới sẽ ko tăng được nữa thì nên giảm bớt tập A đi, tập trung vào mặt B chẳng hạn

Số bài viết
    10
    cho em hỏi mấy anh một câu nhé : " Em đã cài football manager 09 rồi. Nhưng khi nhấn vào icon để chạy game thì nó lại hiện ra cái bảng :" Cannot run game: Failed to set up graphics system " làm thế nào để khắc phục nỗi này."

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    lên gu gồ sợt DirectX 9.0c về cài là ok

Số bài viết
    202
    Down V-league về giải nén,cho vào editor là thư mục editor hay là cái có dấu quả bóng tròn nhỉ ? Làm thế nào vậy các bạn ?

CR7-Best wishes for you !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới