Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 71 trang 1231151 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 708
    Số bài viết
    1,783

Thắc mắc A->Z (Ver 1)

Mọi thắc mắc sẽ được giải đáp ở đây trước khi lập topic con!
    Nếu đã được giải đáp chỉ cần click thanks cho người giải đáp, xin đừng reply lại sẽ làm loãng topic.:a31:

Số bài viết
    15
    Hiện nay sau khi down đủ bản setup (25 phần của Media), sau khi giai nén tôi được 1 file ISO, tôi dùng Power ISO để setup FM2009, nhưng khi ấn vào phần set up.exe thì tôi được thông báo này:
    " The procedure entry point SymGetLineFromAddrW64 could not be located in the dynamic link library dbghelp.dll "
    Bạn nào biết lỗi gì giúp tôi với

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xmanhp Bài viết
    Hiện nay sau khi down đủ bản setup (25 phần của Media), sau khi giai nén tôi được 1 file ISO, tôi dùng Power ISO để setup FM2009, nhưng khi ấn vào phần set up.exe thì tôi được thông báo này:
    " The procedure entry point SymGetLineFromAddrW64 could not be located in the dynamic link library dbghelp.dll "
    Bạn nào biết lỗi gì giúp tôi với
    rất có thể bạn bị thiếu hoặc bị lỗi file này bạn thử check lại xem , nếu kô đc bạn vui lòng đợi mình tìm cách khác nhé
    thiếu dbghelp.dll :
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?mnnzkgw2oyc

Số bài viết
    0
    mình cũng bị lổi như trên nhưng khi cop file dbghelp.dll vào rồi,mình nhấn setup nó lại báo lỗi "Unnable to find some essential data. Please ensure that the game installed correctly. if the problem persists, please contact tachnical support"

Số bài viết
    320
    Cho mình hỏi cái là mình đem hết các face cũ bên Fm 2008 mà mình down dc về xài Fm 2009 trong đó có cái Body Faces nhưng mà h mình ko kím lại dc cái graphics và panels dùng để mở cái khung rộng ra để thấy cái hình body đó ai có thể giúp mình dc ko có 1 link wa trang chủ http://sortitoutsi.net/ nhưng mà dzạo này nó thay đổi để quảng cáo đĩa Fm 2009 chứ ko còn là khu dùng để down load như trước nữa .Thanks( cần tìm gấp

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trumhoacuong Bài viết
    mình cũng bị lổi như trên nhưng khi cop file dbghelp.dll vào rồi,mình nhấn setup nó lại báo lỗi "Unnable to find some essential data. Please ensure that the game installed correctly. if the problem persists, please contact tachnical support"
    Với lỗi này thì bạn thử copy lại file dbghelp.dll đấy vô wndows/system32 xem
    Còn nếu toàn tập bị lỗi thì bạn cài lại từ đâu nhé theo cách này : http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=10204
    Chú ý là nếu các bạn giải nén cái File .iso đấy ra mà cài thì khả năng thành công là kô cao lắm ... nên các bạn thử lại nhé

mong các bạn thành công chứ mình cũng chưa thể nghĩ ra cách nào khác

Lần sửa bài viết gần nhất bởi stifler1127 : 18-11-2008 vào lúc 01:23 PM

Số bài viết
    0
    các bác ơi, em download về, giải nén ra cái file .iso. phải burn ra đĩa DVD hay là có cách nào cài không cần phải ghi ra đĩa không các bác?

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dungslayer Bài viết
    các bác ơi, em download về, giải nén ra cái file .iso. phải burn ra đĩa DVD hay là có cách nào cài không cần phải ghi ra đĩa không các bác?
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=10204 có đây nè bạn
    Bạn download cái daemon tool về sau đó làm nốt theo hướng dẫn trong bài , để tạo 1 ổ ảo , kô cần phải burn ra mới xài đc

Ps : nếu bạn có điều kiện thì nên burn ra để tiết kiệm dung lượng bộ nhớ

Số bài viết
    0

Cấp cứu!!!

Em ra cửa hàng mua 1 đĩa DVD về, cài đặt xong thì no' hỏi Key. Ai có thể giúp em được không?

Số bài viết
    9
    Mình download về giải nén xong. Nó lại ra 1 đống files khác có ký hiệu fm2009-tl. Thế là sao nhỉ. hix mất cả ngày ngồi down jo lại thế này chán quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới