Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 71
    Số bài viết
    50

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lt_th3end Bài viết
    bản này đa số ST ít cầu thủ nào có thể ghi tầm 25bàn >/ 1 mùa dc, và trong hầu hết các pha đá vào thì toàn là sút xa còn đối mặt thì 5 phát dc 1 phát :S
    nhat chi voi y kien cua ong

Số bài viết
    16
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Fm9 bác nào mua được villa chưa, Jm đang quyết tâm mua nó mà chưa được, đặt 40M + higuain + de la red mà chưa đựoc
    Valencia có 3 chú cực ngon là Villa + Silva + Mata. Nhưng mùa thứ nhất thì mua mấy chú này bằng .... niềm tin aff :a31:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jokerhung Bài viết
    Valencia có 3 chú cực ngon là Villa + Silva + Mata. Nhưng mùa thứ nhất thì mua mấy chú này bằng .... niềm tin aff :a31:
    mùa thứ 1 hỏi là villa nó đã muốn đi rồi, quan trọng là có tiền mà mua hay ko thôi,giá có 1 CLB với uy danh của real, tiền bạc của MC thì mua đựoc ngay

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    mùa thứ 1 hỏi là villa nó đã muốn đi rồi, quan trọng là có tiền mà mua hay ko thôi,giá có 1 CLB với uy danh của real, tiền bạc của MC thì mua đựoc ngay
    chƠi MU mùa đầu báN Carrick vỚi Fletcher đc 90Mil UK đÓ + thêm 12,5 mil chO thì đc 102,5mil UK JM cOi thử cOi mua đc ko chứ sk8rboi chưa thử vì thấy ko cần thiết fải sign Villa lắm ^^ !

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sk8rboi Bài viết
    chƠi MU mùa đầu báN Carrick vỚi Fletcher đc 90Mil UK đÓ + thêm 12,5 mil chO thì đc 102,5mil UK JM cOi thử cOi mua đc ko chứ sk8rboi chưa thử vì thấy ko cần thiết fải sign Villa lắm ^^ !
    Chơi MU có rooney, tevez, berbatov rồi thì còn sign villa làm gì, JM chơi real, h ruud già đá phập phà phập phù,raul ko có duyên, saviola thì đá như..... nên mới phải mua tiền đạo,muốn 1 phát ra hàng khủng ngay đá cho sướng,thử aguero thì nó ko muốn về real nên quay sang villa đấy chứ

Số bài viết
    22
    đã có ai mua Aguero đá thử chưa, lấy lực mạnh mà chát quá, đang tính nếu đá hay thì mua

Số bài viết
    196
    bác nào ko chơi At MAdrid mà mua đc El Kun thì cho anh em biết giá cái. Fan của El Kun đây, chơi FM08 cầm bất kì clb nào e cũng phải mua Kun bằng được

Số bài viết
    77
    Kun khá thất vọng lực vẫn thế nhưng duyên ghi bàn ko còn như trước.Giá khoảng 38m UK ngay mùa đầu

Số bài viết
    196
    Chết, bác mua Kun có 38 m UK thôi à?Hôm trước bác nào bảo Kun phải tầm 60-70m mới mua được, nên hôm qua em hỏi 46m, At Madrid nó đồng ý, thế là em bốc vội sợ nó đổi ý. Hôm nay về check xem em nó đá thế nào. Bác Vanness thử tact chưa, chứ Kun mà đuối thì tiền đạo bây h còn thằng nào ra hồn nữa?

Số bài viết
    20
    cầm AM,thằng Kun lực thì vẫn xịn.Nhưng ko chịu ghi bàn dù là cho đá cấm hay chơi cặp.chỉ có đưa ra đá tiền đạo cánh là ngon nhất.
    Tận dụng được tốc độ+kỹ thuật,chỉ tội crossing hơi thấp

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới