Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 36 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 355

Chủ đề: Lỗi trong Fm09 New !

Số bài viết
    3
    [QUOTE=Cho mình hỏi là khi mình copy file crack vào chỗ cài đặt và chạy file crack thì nhận được thông báo này "fm.exe - File not found, or File access error!" có nghĩa là file không tìm thấy hoặc file dữ liệu bị lỗi. Mình đã gỡ đi và cài lại nhưng cũng vẫn vậy. Bạn nào biết tại sao giúp hộ mình với. Cảm ơn nhé!:[/QUOTE]

Đã giảiquyeetss được khi dùng Win Vista khi chạy file fm91_t1 thì phải chọn Run as administrator

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    http://www.*******/thegioigame/footba...8400/index.htm ặc ặc ... chắc bạn phải đợi crack xịn hoặc ngồi chờ các pro giải quyết thật thôi
    oi zoi oi,khong biet doi den khi nao nhi....co pro nao da tung trai qua chua??? jup minh voi... lien lac qua nick YH cua minh cug dc: mtvu1908

Số bài viết
    2
    stifler cho mình xin nick YH dc ko, mount image mah sao ko setup dc

Lần sửa bài viết gần nhất bởi h_l_dang : 21-11-2008 vào lúc 09:32 AM

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của h_l_dang Bài viết
    stifler cho mình xin nick YH dc ko, mount image mah sao ko setup dc
    ặc... bạn mount đi mount lại là đc ngay kiểu gì 1 lúc nào đó sẽ setup đc thôi
    Chúc bạn thành công

Ps : mình cũng mount 2 lần liền chả thấy tác dụng gì ... lần thứ 3 thì nó hiện ra cái autorun -> setup )

Số bài viết
    16
    Đây là lổi gì vậy , làm đủ cách ko chơi dc !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hiltonress : 21-11-2008 vào lúc 12:16 PM

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiltonress Bài viết
    Đây là lổi gì vậy , làm đủ cách ko chơi dc !
    bạn thử xem mình có chơi chế độ cửa sổ kô ... cái này hay bị lỗi lắm ...
    hoặc không thì chắc là máy bạn có vấn đề ... chứ đã run thành công 09 rồi đấy chứ ( stif đoán thế vì kô báo lỗi gì cả ... chỉ tự nhiên bị close 09 thôi )

Số bài viết
    16
    ko phải close ông à , có nghỉa là tôi cài fm09 , chạy patch , crack , và play hiện lên bảng đó !.... :a31:

Số bài viết
    7
    Mình bị một lỗi ức chế quá...Mình đang cầm Manchester city.Hiện tượng điên rồ này mình mới phát hiện ra mấy hôm nay.Khi vào trận đấu được một lúc thì cầu thủ đội mình tự động thay đổi vị trí ở trên màn hình tivi lẫn trong sơ đồ chiến thuật.Điển hình là Petrov nhảy lên làm tiền đạo( Trước trận mình cho làm tiền vệ tấn công cánh trái),Robinho bị đẩy xuống làm tiền vệ trung tâm...Khi mình phát hiện ra đổi lại như cũ thì một lúc sau lại bị thay đổi như thế...Mà không chỉ xảy ra có một trận mà nhều trận sau đó cũng thế.Tự động thay đổi vị trị...Giờ có cách nào khắc phục ko?Chơi vậy ức chế quá.Hic

Số bài viết
    0
    lại gặp 1 lỗi nữa nè,anh nào bjk chỉ em với,cứ mỗi khi em vô trận,bình thường thì k sao nhưng mừ chọn chế độ 2D hay khi đang đá mà muốn thay đổi chiến thuật thì ngay lập tức bị djsconect và báo lỗi như thế này

Lần sửa bài viết gần nhất bởi vhmcool : 21-11-2008 vào lúc 08:52 PM

Số bài viết
    3
    của e sau khi dow cái bản DirectX 86Mb kia về rồi cài lại DirectX xong chạy nó vẫn báo cái lỗi cannot run game:Failed to setup graphics system như lúc đầu :a42: . Hay tại máy e hok đủ cấu hình . Cấu hình của máy e pen 4 CPU 2.66Ghz , ram 896Mb card on board 128Mb , bác nào bit thì xem dùm cái . Dow FM về rồi mà hok chơi đc ức chế quá ........

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới