Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 34 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 355

Chủ đề: Lỗi trong Fm09 New !

Hybrid View

Số bài viết
    144
    cái bản direct 500m đso tớ k thể down đc là sao nhở khi bắt link xong toàn báo lỗi "can't find server download.microsoft.com"

Số bài viết
    21
    Cho mình hỏi là khi mình copy file crack vào chỗ cài đặt và chạy file crack thì nhận được thông báo này "fm.exe - File not found, or File access error!" có nghĩa là file không tìm thấy hoặc file dữ liệu bị lỗi. Mình đã gỡ đi và cài lại nhưng cũng vẫn vậy. Bạn nào biết tại sao giúp hộ mình với. Cảm ơn nhé!

Số bài viết
    5
    minh cai theo huong dan ma van bi bao thieu product key. lam theo huong dan roi ma van bi.the la the nao????

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phamnguyen Bài viết
    Cho mình hỏi là khi mình copy file crack vào chỗ cài đặt và chạy file crack thì nhận được thông báo này "fm.exe - File not found, or File access error!" có nghĩa là file không tìm thấy hoặc file dữ liệu bị lỗi. Mình đã gỡ đi và cài lại nhưng cũng vẫn vậy. Bạn nào biết tại sao giúp hộ mình với. Cảm ơn nhé!
    Trong cái crack , bạn dẫn link crack đến chỗ file FM.exe ấy rồi crack . nên nhớ là trước đó bạn phải update lên bản 9.1.0 nhé ( bản patch đã có ở phần download rồi đó )
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mtvu1908 Bài viết
    minh cai theo huong dan ma van bi bao thieu product key. lam theo huong dan roi ma van bi.the la the nao????
    1: bạn dùng xp thì làm lại gần tương tự như mình hướng dẫn bạn ở trên nhá
    2: bạn dùng vista : -> đọc cái này :
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Maxi_qa Bài viết
    Lúc patch bạn có chắc đã patch thành công ko ? Vì khi dùng vista, lúc patch đưa dường dẫn đến file fm.exe thì sẽ có hiện tượng access denied. Để khắc phục ta phải chạy file patch dưới chế độ Run As Administrators.

Mình cũng từng bị như thế, sau khi try lại thì work bình thường mà
    Maxi

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Maxi_qa Bài viết
    Ban đầu khi cài đặt bạn nên chọn cài qa Uniloc chứ ko phải là steam. Bây h có 2 cách bạn thử xem :

1. Gỡ ra Install lại và chọn cài qua Uniloc

2. Ignore cái Product Activation code xem sao
    nếu kô đc thì bạn báo cáo tiếp nhá

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    Trong cái crack , bạn dẫn link crack đến chỗ file FM.exe ấy rồi crack . nên nhớ là trước đó bạn phải update lên bản 9.1.0 nhé ( bản patch đã có ở phần download rồi đó )

1: bạn dùng xp thì làm lại gần tương tự như mình hướng dẫn bạn ở trên nhá
    2: bạn dùng vista : -> đọc cái này :

nếu kô đc thì bạn báo cáo tiếp nhá
    mih da lam nhu the.cug down cai file ban dua roi nhung ko dung dc.no van bao thieu product key.bun qua.doi mai de dc choi roi

Số bài viết
    8

nhờ các bác chỉ giùm

màn hình nhà tui cứ chơi fm09 là báo lỗi. fm.exe, tôi thử thay màn hình khác thì lai được: Cấu hình máy: CPU c3,0.ram 1g. VGA GA-X1550. Man AOC 16.9 wide. nho cac cao thu chinh lai cho do phan giai hop ly voi. bac nao biet pm em nhe, cam on nhieu: neu chi truc tiep luon duoc thi tot: yh: hungpac2003

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungpac Bài viết
    màn hình nhà tui cứ chơi fm09 là báo lỗi. fm.exe, tôi thử thay màn hình khác thì lai được: Cấu hình máy: CPU c3,0.ram 1g. VGA GA-X1550. Man AOC 16.9 wide
    màn hình nhà tui cứ chơi fm09 là báo lỗi. fm.exe, tôi thử thay màn hình khác thì lai được: Cấu hình máy: CPU c3,0.ram 1g. VGA GA-X1550. Man AOC 16.9 wide. nho cac cao thu chinh lai cho do phan giai hop ly voi. bac nao biet pm em nhe, cam on nhieu: neu chi truc tiep luon duoc thi tot: yh: hungpac2003
    thì đúng là do màn hình mà bạn vào preference -> display and sound -> chỉnh độ phân giải màn hình vừa khít với độ phân giải của màn hình bạn là ngon ngay ấy mà
    wish luck

Số bài viết
    1,178
    Em cũng không down được . Do bạn kia không để ý copy không đầy đủ nên copy cả cái .... nên bị sai link rồi

Because The Main One

Số bài viết
    5
    ho minh cai sao minh cai xong roi ma khi chay no lai bao loi phan mach tatic la sao vay?

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cuocsong Bài viết
    ho minh cai sao minh cai xong roi ma khi chay no lai bao loi phan mach tatic la sao vay?
    Nhớ post chữ tiếng việt cho dễ đọc bạn nhé .
    Bạn có thể up một cái ảnh lên mình xem lỗi được không .

Because The Main One

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới