Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    549

Xin cách Set position cho Target man...

trước đây mình có đọc 1 bài viết nói về vấn đề này...bây giờ tìm lại ko thấy đâu...
    bạn nào giúp mình cái...thánk rât nhiều...

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    15
    bạn phải nói rõ là target man theo kiểu tốc độ hay là đánh đầu chứ

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [will] Bài viết
    bạn phải nói rõ là target man theo kiểu tốc độ hay là đánh đầu chứ
    Target Man kiểu tốc độ đó bạn...mình thích chơi tấn công trung lộ chọc khe thẳng cho target man chạy chỗ....giúp mình với..thanks

Số bài viết
    13
    theo mình bạn có thể đá 4-4-1-1 với 1 target man, 1 AMC và 2 wingers đẩy mũi tên lên cao ngang với AMC
    set cho ST vừa là target man vừa player maker, set các vị trí còn lại through ball chủ yếu, crossing ít thôi < với kiểu tấn công trung lộ >, hoặc tăng crossing nếu bạn có 1 target man cao, to ,khoẻ
    bạn có thể set cho 2 trung vệ của mình là pas direct, long balll lợi dụng tốc độ của target man trong những tình huống phản công
    mình chỉ bik có thế hi vọng giúp dc cho bạn:a31::a31:

†Tell Me How Can I Tell You†™
    †That I Love ManUtd More Than Life†™

Số bài viết
    15
    tôi nghĩ là target man thì set cho nó creative freedom mức cao nhất, run with ball cao nhất, long shot chỉnh tuỳ theo tiền đạo bạn có, set cho team passing short, slow, narrow, để waste time tuỳ thích (mình nghĩ để ở mức giữa mức thấp nhất và trung bình là hợp lý) set cho 1 AMC làm playmaker - yêu cầu dribing + passing + creative cao và deter cao( phòng khi gặp đội đá hay thì thằng playmaker này nó vẫn cố gắng chơi ) có thêm flair cao nữa thì càng tốt, và tất nhiên là technique phải cao , để nó through ball max, còn tiền đạo cánh thì để through ball trung bình, MC không set through ball, creative freedom cho đội ở mức dưới trung bình, MC run with ball mức gần thấp nhất, còn DMC nếu passing + crossing khá thì cho cros far post và passing direct(nếu dùng DMC)
    set team use target man run onto ball

chắc hết rồi gút lắc :a31::a31:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới