Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 48 trong tổng số 48
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doan Duy Bài viết
    card màn hình của bạn không đủ , 128MB mới được
    sai toét, ko đủ vẫn chơi được, 64 cũng chơi được rồi, cấu hình kia chỉ là để chơi ko giật thôi, còn thấp hơn vẫn chơi được nhưng giật và chậm, lỗi này + máy này phải down directx bản 500MB mới chơi được

Số bài viết
    19
    Không phải là mình nghi ngờ Jose nhưng bạn có chắc là sau khi cài bản dx 500MB đó thì chơi dc ko? Mình xài mạng tính dung lượng, down cái đó xong thì chết mất. Còn thời gian ra tiệm down cũng ko nhiều. Do vậy, mình sẽ rất nản nếu down về mà vẫn ko giải quyết được tình hình. Thanks.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gan Ning Bài viết
    Không phải là mình nghi ngờ Jose nhưng bạn có chắc là sau khi cài bản dx 500MB đó thì chơi dc ko? Mình xài mạng tính dung lượng, down cái đó xong thì chết mất. Còn thời gian ra tiệm down cũng ko nhiều. Do vậy, mình sẽ rất nản nếu down về mà vẫn ko giải quyết được tình hình. Thanks.
    99% là được, thời gian đầu chơi 09 mình toàn chơi trên máy ram 256, card có 64M thôi, cũng dính lỗi đấy, dùng direct 100mB ko ăn thua, phải chơi bản 500MB thì chơi ngon, nếu sợ tốn tiền thì xem quán net nào quen cho cắm usb ra mà down nhờ

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    99% là được, thời gian đầu chơi 09 mình toàn chơi trên máy ram 256, card có 64M thôi, cũng dính lỗi đấy, dùng direct 100mB ko ăn thua, phải chơi bản 500MB thì chơi ngon, nếu sợ tốn tiền thì xem quán net nào quen cho cắm usb ra mà down nhờ
    Thấy bạn nói chắc nịch thế thì cũng yên tâm phần nào. Àh, còn một chuyện muốn hỏi là tuy mình chưa chơi được nhưng vẫn update lên được. Khi cái file up lên 9.3 đang chạy thì nó bảo là "hết bộ nhớ" ("Out of memory") gì đấy. Bạn gặp chưa? Giúp với.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gan Ning Bài viết
    Thấy bạn nói chắc nịch thế thì cũng yên tâm phần nào. Àh, còn một chuyện muốn hỏi là tuy mình chưa chơi được nhưng vẫn update lên được. Khi cái file up lên 9.3 đang chạy thì nó bảo là "hết bộ nhớ" ("Out of memory") gì đấy. Bạn gặp chưa? Giúp với.
    file update đấy thực chất chỉ là 1 dạng file nén, mở ra thì nó tự động giải nén vào thư mục cài FM thôi nên kiểu gì chẳng update được, nó báo lỗi hết bố nhớ thế thì check lại xem ổ cứng của bạn còn thừa có đủ để update ko,dung lượng cần là tầm 150MB gì đấy

Số bài viết
    19
    HDD mình vẫn còn gần 1GB nhưng nó lại ra cái này.
    Cứ đúng ngay cái file thứ 178 là như thế. Cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người.

Số bài viết
    95
    Bản rip này dung lượng nhiêu thế các bác !!

Bản này có cần cấu hình như bản full ko?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kaka27th : 18-09-2009 vào lúc 06:49 PM

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kaka27th Bài viết
    Bản rip này dung lượng nhiêu thế các bác !!

Bản này có cần cấu hình như bản full ko?
    Dung lượng khoảng 720MB. Tui vẫn chưa chơi dc nên ko dám tư vấn vụ cấu hình.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới