Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11

Chủ đề: FM trụ hạng

Số bài viết
    11

FM trụ hạng

Mờ giải FM England Trụ hạng dành cho các đội yếu
    Time: 22h-24h hàng ngày (Thời gian dài hay ngắn tùy thuộc vào anh em lúc đá LỒNG BÀN)
    Đội: Từ Media prediction 14 trở xuống
    Mua bán: Kết thúc vào trận chính thức đầu tiên của mùa giải
    Max: 5 người
    Tôi take Hull
    Chơi lúc mới tinh mới vui, ai cũng như ai. Chứ đợi 1 tuần or 1 tháng chơi đi chơi lại nhão nhét thì vui cái gì :-)

Có thể bắt đầu ngay tối nay 14/11 nếu down kịp. Nếu ko chuyển sang tối mai 15/11
    have fun

Số bài viết
    291
    vẫn chưa biết FM09 sẽ cải tiến phần chơi Online như thế nào
    Tổ chức thế này có nên ko

Mấy đời bánh đúc có xương,mấy đời gái chảnh lại thương trai nghèo

Số bài viết
    45
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuantm3 Bài viết
    Mờ giải FM England Trụ hạng dành cho các đội yếu
    Time: 22h-24h hàng ngày (Thời gian dài hay ngắn tùy thuộc vào anh em lúc đá LỒNG BÀN)
    Đội: Từ Media prediction 14 trở xuống
    Mua bán: Kết thúc vào trận chính thức đầu tiên của mùa giải
    Max: 5 người
    Tôi take Hull
    Chơi lúc mới tinh mới vui, ai cũng như ai. Chứ đợi 1 tuần or 1 tháng chơi đi chơi lại nhão nhét thì vui cái gì :-)

Có thể bắt đầu ngay tối nay 14/11 nếu down kịp. Nếu ko chuyển sang tối mai 15/11
    have fun

thế bạn đợi fm ra rồi chơi 1 tháng là chán ah

Số bài viết
    40
    chơi trụ hạng mà mới vô bác đòi lấy Hull, Hull ngoài đời đá sung như dế, cần gì phải đá bác, năm nay nó cần 20d trong 28 trận còn lại là trụ hạng rồi mà :a31:

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của icecreamboy Bài viết
    thế bạn đợi fm ra rồi chơi 1 tháng là chán ah
    :d. Chơi lúc mới đầu mới hay chứ. Chưa ai có kinh nghiệm gì cả mới vui. Chứ 1 tháng sau thì ai cũng như ai. tôi chơi mấy lần online rồi. Vào ai cũng mua từng ấy cầu thủ, 5 người thì có 4 người tactic giống hệt nhau(copy trên mạng). Vui gì lúc đấy nữa. Giờ mới toe, tôi cũng như ông, ông cũng như tôi. Ko vui sao? 1 trải nghiệm khác chứ ko phải là "mầm đi mầm lại" rồi share từ các anh em trên mạng khác :-)

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trandthuc Bài viết
    chơi trụ hạng mà mới vô bác đòi lấy Hull, Hull ngoài đời đá sung như dế, cần gì phải đá bác, năm nay nó cần 20d trong 28 trận còn lại là trụ hạng rồi mà :a31:
    Ẹc... chơi Demo Hull chưa??? Lởm cực :d. Tôi chơi 5 trận thua 3 hòa 2 . Sợ Hull mạnh thì ai thích tôi nhường lại đấy. Cứ chọn đội media prediction dưới 14 là dc

Số bài viết
    40
    Ẹc... chơi Demo Hull chưa??? Lởm cực :d. Tôi chơi 5 trận thua 3 hòa 2 . Sợ Hull mạnh thì ai thích tôi nhường lại đấy. Cứ chọn đội media prediction dưới 14 là dc
    okie có bản full em với bác làm 1 giải nào , bác lấy Hull em lấy đội yếu thôi, Sunderland

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trandthuc Bài viết
    okie có bản full em với bác làm 1 giải nào , bác lấy Hull em lấy đội yếu thôi, Sunderland
    Ờ, đội nào chẳng đc. Vui vì cái trải nghiệm deck biết gì là chính
    :d
    Giống như hôn hít hay xxx cũng thế thôi, lần dầu mới hay, chứ mấy lần sau rồi thằng nào chẳng giống thằng nào :d

Số bài viết
    40
    Ờ, đội nào chẳng đc. Vui vì cái trải nghiệm deck biết gì là chính
    :d
    Giống như hôn hít hay xxx cũng thế thôi, lần dầu mới hay, chứ mấy lần sau rồi thằng nào chẳng giống thằng nào :d
    khakha, thái độ của bác coi chừng dc MOD chú ý đó

Số bài viết
    45
    :d. Chơi lúc mới đầu mới hay chứ. Chưa ai có kinh nghiệm gì cả mới vui. Chứ 1 tháng sau thì ai cũng như ai. tôi chơi mấy lần online rồi. Vào ai cũng mua từng ấy cầu thủ, 5 người thì có 4 người tactic giống hệt nhau(copy trên mạng). Vui gì lúc đấy nữa. Giờ mới toe, tôi cũng như ông, ông cũng như tôi. Ko vui sao? 1 trải nghiệm khác chứ ko phải là "mầm đi mầm lại" rồi share từ các anh em trên mạng khác :-)
    đấy là do ai cũng ham thắng chứ ko ham thử

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới