Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 40
    Số bài viết
    443
    FM dạy chúng ta phải cày từ 6h sáng đến 10h đêm để chơi gần xong 1 mùa giải

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    339
    FM day. phải biết thương bố mẹ vì bố mẹ là người cho ta tiền mua máy để mà chơi FM.

FM còn dạy người ta biết kiềm chế mỗi khi đội bóng của mình thua trận vì những lỗi hết sức ngớ ngẩn. Nếu có thua thì cũng đừng đập máy vì đập hỏng lấy cái gì mà chơi( bản thân từng đập nát 1 cái CPU và hỏng ổ cứng cái laptop của ông anh)

Số bài viết
    8
    Chơi FM học được cái hay nhất là English. Còn ai mà chơi FM kêu k biết English thì chơi mất hay ra.

Số bài viết
    6
    fm dạy mình cách dùng người . nó sẽ hữu ích cho công việc của mình .

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Có thể nói vào thời điểm này tất cả chúng ta đang hướng về Fm09.Cũng chỉ còn 2 ngày nữa thôi , nhưng có lẽ vẫn còn rất nhiều người vẫn đang tiếp tục click vào biểu tượng Fm08 mỗi ngày.Tôi cũng vậy, vẫn đang miệt mài chơi Fm08 với tất cả niềm đam mê.

Khi chơi Fm08 hay bất kể 1 game nào đó, mục tiêu đầu tiên của mọi người có lẽ chỉ là để giải trí, thế nhưng bạn đã nhận được nhiều hơn thế nhưng có thể là bạn chưa nhận ra thôi.

Có những khi bố mẹ, bạn bè tôi vẫn thường bực mình vì tôi quá ham Fm, hồi đầu mới chơi, có những hôm chơi đến 18 tiếng 1 ngày .Họ nói ngồi cả ngày vậy đâu được cái gì , thà rằng mở web đọc báo còn hơn .Thế nhưng với tôi thì khác, thật sự với tôi, Fm không chỉ là 1 trò giải trí giết thời gian, mà đó còn là 1 người bạn, nó đã dạy tôi rất nhiều điều có thể áp dụng trong cuộc sống

Fm dạy bạn không nên đánh giá 1 người chỉ qua vẻ ngoài ( chỉ số, value ), mà hãy nhìn cách họ thể hiện.

Fm dạy, với bất cứ ai bạn cũng nên cho họ 1 cơ hội, đừng đóng kín cơ hội với bất cứ 1 ai vì biết đâu, họ có thể mang lại thành công ngoài mong đợi cho bạn

Fm dạy, nếu bạn muốn có được thành công, bạn phải kiên trì, đừng nản lòng chỉ vì 1 vài thất bại, hãy luôn kiên trì và bạn sẽ nhận được những quả ngọt

Fm dạy bạn cách tiếp cận với cuộc sống, trong Fm bạn có thể "gian lận" để có chiến thắng thế nhưng cuộc sống là không thể save/load, vì vậy bạn phải luôn thận trọng trong những quyết định của mình./

Fm dạy tốt nhất là bạn nên nói ít và làm nhiều, đừng hứa hẹn quá nhiều để rồi chẳng làm được gì .

Fm dạy cho bạn cách xoay xở với những khó khăn trong cuộc sống.Làm sao để mua được những cầu thủ tốt nhất chỉ với 5M, tôi tin chắc các bạn đã làm được điều đó, vậy tại sao không thử áp dụng vào cuộc sống

Fm dạy chỉ những người giỏi nhất mới được tôn vinh, vì vậy bạn phải luôn cố gắng để là người giỏi nhất mặc dù có thể bạn không có trong tay những điều kiện tốt nhất

còn nhiều, rất nhiều những điều khác nữa tôi học được từ anh bạn Fm, còn bạn thì sao ??!
    Câu này quá đúng, em chơi Bremen,bán kết Champions League gặp MU, load đến 19 lần vẫn thua Fergie dù có lúc dẫn trước 2 bàn. Vậy là load lần thứ 20 thì thắng

Số bài viết
    2
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hehe-hehe Bài viết
    Câu này quá đúng, em chơi Bremen,bán kết Champions League gặp MU, load đến 19 lần vẫn thua Fergie dù có lúc dẫn trước 2 bàn. Vậy là load lần thứ 20 thì thắng
    Chơi như vậy còn gì hay và ý nghĩa của chiến thắng nữa bồ....

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Điều quan trọng hơn cả FM giúp bạn nâng cao vốn tiếng anh (khuyến khích nên chơi bằng tiếng anh , giúp ích cho mọi người nhiều lắm đấy )
    hoàn toàn đồng ý. Kể từ ngày biết đến FM thì vốn cũng như khả năng ngoại ngữ (Điển hình là Tiếng Anh) của mình được cải thiện rõ rệt. Thanks FM, FM muôn năm

Số bài viết
    486
    dạy mình cách save và load
    hô hô
    nói thế thôi chứ fm chắc là game hay nhất rồi

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    8
    đơn giản nhất, FM dạy tớ 1 ngày chơi FM 8 tiếng còn hơn 8 ngày nhảy giếng 1 lần!!!

Số bài viết
    1,426
    FM dạy ta cách kiềm chế tức giận
    Lần đầu là hư bàn phím, đến màn hình, rồi case và .....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới