Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 40
    Số bài viết
    996
    FM09 còn dạy một điều cực kì quan trọng:

khi làm việc gì phải chắc chắn có phương án dự phòng đề phòng trường hợp bị ... crash dump

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    71
    FM cho chúng ta sự háo hức trước khi ra phiên bản mới. (Đôi khi chờ người yêu cảm giác cũng kô mãnh liệt như khi chờ FM2k9)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rain Cloud : 10-01-2009 vào lúc 08:32 PM

Số bài viết
    16
    FM dạy ta Tanh, tiêu tiền triệu $, khả năng lãnh đạo ~ cầu thủ mà chỉ đc xem trên tivi hoặc đá pes.

Số bài viết
    227
    Mặt trái là trò này đốt thời gian kinh khủng Ngày ngồi 10 tiếng chơi FM qua cái vèo

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    10
    ham chơi bị người iu bỏ nữa

Số bài viết
    420
    FM dạy cho tôi rằng DotA không phải là best game, người yêu không phải là cần / thèm / muốn nhất, thân sinh không hiểu túi / ví tiền của mình như các vị Chủ tịch, và giúp tôi yêu thương giữ gìn comp hơn :x

Số bài viết
    339
    He he mình thấy tất cả đều thiếu 1 điều, chơi FM giúp ta nâng cao kiến thức bóng đá, kiến thức về các cầu thủ trẻ trong tương lai ( mấy ông BLV đảm bảo ko bằng chúng ta). Ko chơi FM đố biết Sakho với chả Saivet là thằng nào. Sau này nó nổi tiếng mình có thê tự hào: "Xời thằng này biết cách đây mấy năm rồi"

Số bài viết
    269
    Chữ Nhẫn quan trọng lắm đó . Các bác sẽ thêm được chữ đó trong người .

Số bài viết
    339
    Đúng oi`, dùng save load dạy ta là cái gì cũng có thể làm đc miễn là kiên nhẫn. Như có bác nào mà load lại 20 lần chỉ để thắng Real ấy. Thiên hạ đệ nhất nhẫn

Số bài viết
    34
    FM cho mình cái cảm giác được đứng ở vị trí của SAF, được chỉ đạo những cầu thủ mà ngoài đời mình vẫn ngưỡng mộ, được đem về đội bóng của mình những cầu thủ ngôi sao mà chỉ có trong mơ mình mới được gặp, được điều khiển đội bóng mình yêu thích đánh bại những kẻ thù truyền kiếp ngoài đời và quan trọng nhất, FM đã cho mình tình yêu với trái bóng tròn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới