Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    154
    Cho mượn hoặc là bán bớt. Nên sử dụng đội hình vừa đủ, thiếu cầu thủ do chấn thương hoặc vì một số lí do khác và sử dụng một số cầu thủ để trám vị trí mới khẳng định được tài của HLV

Số bài viết
    156
    nếu nó còn có giá thì cứ bán rẻ tí, còn không thì cho nó đá đội dự bị, nó unhappy thì kệ nó chả nhằm nhò gì đâu

Số bài viết
    173
    dạng cầu thủ thừa,nếu lại thêm khoản non-EU hay luơng cao thì cố sống cố chết cũng phải tiễn...

Số bài viết
    320
    Tốt nhất theo mình nghĩ là cho những cầu thủ thừa đó cho các câu lạc bộ khác mượn, vì biết đâu cầu thủ đó lại hữu dụng và thể hiện tốt khả năng trong đội hình câu lạc bộ đó, thì giá trị của cầu thủ thừa thải của mình bỗng trở nên có giá hơn, mình sẽ kiếm thêm đc 1 đống tiền thay vì bán đổ bán tháo, theo mình chỉ bán đổ bán tháo khi cầu thủ đó quá già, ko còn khả năng theo đuổi kịp nhịp độ bóng đá đỉnh cao. Tuy nhiên cũng có lúc cầu thủ đó cho mượn mà chẳng lên đc gì khi câu lạc bộ mượn cũng ko trao cơ hội cho cầu thủ mượn từ CLB của mình, hjz.

Số bài viết
    210
    cho nó đi mượn ở mấy đội hợp tác với CLB của mình, nếu ko được thì để từ từ rùi sẽ có đội mua, còn ko thì free lun, còn nếu ko nữa thì cho nó đá lại để hết unhappy rùi đến kỳ chuyển nhượng rui đẩy nó đi, mà cách tốt nhất là nên tránh thì hơn, mua thằng nào mà hot lai giá rẻ để để bán ví dụ quagliarella mua 18tr euro bán khoảng 72 tr là mua liền ah hoặc thằng huddlestone tui khoái thằng này lắm DMC tuyệt vời lun bán cũng 40chai chứ ít gì

Số bài viết
    155
    Đã gọi là thừa thì chỉ có 1 từ thôi: bán!
    Cho mượn đối với cầu thủ chưa cần dùng đến chứ không phải thừa.

Is my phone!

Số bài viết
    43
    cầu thủ dư thì cho xuống đội B, chọn mức độ của nó là không cần thiết, rồi cho nó vào danh sách bán. Không ai mua thì đợi kết thúc hợp động rồi cho nó tự do.

Số bài viết
    43
    Mà sao các bạn không thử huấn luyện những clb ở những hạng dưới cùng, như tôi đang huấn luyện Bedford, vậy mới vui, những đội này sân vân động thì nhỏ, cơ sở tập luyện thì thiếu thốn, mình sẽ tìm cách kiếm tiền để clb phát triển và dần dần lên hạng

Số bài viết
    173
    dẫn mấy clb hạng dưới cũng hay,tôi hay chọn Bari,cầu thủ trg đội thì 50% là đi mượn hay đồng sở hữu,xây dựng dần dần cũng có cái thú của nó...:a31::a31:

Số bài viết
    1,178
    Với cầu thủ thừa tớ sẽ để lại để dạy cho cầu thủ trẻ .

Because The Main One

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới