Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 24 trong tổng số 24
    Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    Sau vài mùa, chắc chắn có 1 số cầu thủ thừa (ko chiếm đc suất ở đội 1, hoặc cầu thủ trẻ kém). Bán ko ai mua, cho mượn ko ai cần. Bạn sẽ làm gì?
    1.Đưa xuống Reserve và để đó cho đến hết hợp đồng. Mặc cho nó kêu la và unhappy.
    2.Hủy hợp đồng cho nó gọn đội hình.
    Bạn chọn phương án nào.
    Khi ban bán không ai mua, cho không ai mượn thì mình gởi cho các câu lạc bộ con của mình, nên nhớ là chọn các câu lạc bộ con nào tầm cỡ ấy để cho các cầu thủ có cơ hội cọ sát và lên chỉ số. Rồi 1 vài năm sau mình thấy được thì đem dùng nếu không thích thì bán thôi. Mình chơi Arsenal nên mình thường ít bán lắm, chỉ tìm các cầu thủ có phẩm chất mà mua thôi. Suy nghi đừng để cho dư thừa cầu thủ nhé. Thường các ae chơi thấy các cầu thủ nào tốt thì mua hết. Để dư thừa nhiều. Theo mình các cầu thủ chơi thường xuyên trong đội hình sẽ rất nhanh lên điểm....Một vài ý kiến.

Arsenal

Số bài viết
    2,202
    Mình thương có chủ chương 1 vị trí 2 cầu thủ nên nếu mua 1 thằng nào thì chắc chắn sẽ có 1 thằng phải ra đi dù mùa trước nó có đá điên đến mức nào đi nữa chừ trường hợp mua để thay thế do chấn thương! Nên cũng ít cầu thủ thừa lắm! Nhưng cũng có lúc thừa thãi mấy chú do bán hok được giá nên ức chế vứt xuống đội 2 mặc kệ kêu la thảm thiết.

...Legend...

Số bài viết
    3
    Bán hết để làm chi cho tốn tiền

Số bài viết
    116
    tui toàn mua mấy thằng bé k à, với cả hàng tranfer lít, toàn hàng ngon mà rá rẻ thối, thỉnh thoảng lắm mới mua hàng khủng. Thế mà thừa nhiều lắm, mấy dứa k đc dá còn nói là có quá nhioều cầu thủ cạnh tranh 1 vị trí rồi unhappy hết, điên lên bán mấy thăng trẻ đi để đièu khoản phụ 50% lần bán sau

|

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới