Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    268
    đội hình của bạn nếu đẩy 3 thằng AMC về giữa thì khả năng ghi bàn sẽ tăng đáng kể đấy

Số bài viết
    735
    cái tac này thấy 3 thằng AMC thường giẫm chân nhau lắm , tiền đạo cho 1 thằng cắm 1 thằng đá lùi còn việc đá 3AMC thì phòng thủ yếu thì phải

Số bài viết
    2,079
    tac này WB mà ko trâu bò thì có mà bị đảo điên loạn cứ vào chân messi ,rô đú hay Silva xem hàng thủ ko loạn hơi lạ ko đi vá lưới hơi phí , nên chọn DC heading và Position chỉ số cao với có chiều cao chỉ số Concentrating càng cao càng tốt , nên bố trí 1 hoặc 2 tiền vệ cánh sẽ phù hợp hơn , đỡ bị khoét vào WB

Số bài viết
    371
    Cũng là 4-1-3-2 nhưng nếu bạn kéo 3 tiền vệ trung tâm về giữa sân(1 MC, 2AMR/L) và cho 2 tiền đạo 1 đá thấp 1 đá cao(như mình cho DiGennaro hỗ trợ Pato) thì hiệu quả hơn nhiều. Đặc biệt Pirlo phải đá ở vị trí MC mới phát huy tốt nhất được.

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Forsia Bài viết
    Cũng là 4-1-3-2 nhưng nếu bạn kéo 3 tiền vệ trung tâm về giữa sân(1 MC, 2AMR/L) và cho 2 tiền đạo 1 đá thấp 1 đá cao(như mình cho DiGennaro hỗ trợ Pato) thì hiệu quả hơn nhiều. Đặc biệt Pirlo phải đá ở vị trí MC mới phát huy tốt nhất được.
    thế thì kéo luôn 1 thằng tiền đạo về làm AMC có hơn không =.=" set luôn cho nó làm playmaker không thì làm đội 4-1-4-1 luôn cho xong :-" 1 ST nó đỡ rối

Số bài viết
    365
    Hì... cảm ơn góp ý của các bạn. Trong trận đấu mình cũng hay điều chỉnh chiến thuật lắm, thường thì nếu thấy khó ghi bàn thì kéo 2 AMC ra 2 cánh hoặc khùng khùng thì đẩy 2 đứa lên thành 4 tiền đạo và 2 MC

Còn khi ghi bàn rồi thì cứ để nguyên thế thôi, tấn công tới cùng

Giờ đang chờ FM 2009 ra, hy vọng có nhiều cải tiến hay

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Nói mạnh là điều kiện cần chứ mình mới chơi tới 2009, chưa có nhiều tiền để mua thêm vài cầu thủ yêu thích.

Thực ra game có tính ngẫu nhiên của nó, có thể mình may mắn mùa này nhưng mùa sau không được như thế. Còn nếu để nhìn Screen Shot mà nói đội hình là mạnh, giữ bóng và phối hợp tốt thì không chính xác, còn chịu nhiều ảnh hưởng của nhiều yếu tố khác như vấn để training. Mình cảm giác bạn có vẻ muốn bắt bẻ ý của mình thì phải. Dù sao cũng chỉ vui vẻ, mình biết nhiều bạn trên đây chơi rất giỏi, mình chơi chỉ vui vui, và cũng chơi trò này cách đây nhiều năm, sở thích duy nhất là tự tạo đội hình cho phù hợp, còn cỡ những đội hình khủng của mấy bác Pro thì bó tay, không đủ khả năng, chỉ chơi theo dạng phong trào cho vui thôi

Theo yêu cầu của bạn, mình gửi các SS đội hìn hiện tại:

ông này dùng cheat thì cần gì phải tac nào 4 4 2 default cũng được

cái trên đây nhìn là biết cheat rồi , chơi làm gì cho mệt , để thời gian học hành làm việc phải hơn ko

Số bài viết
    29
    Đội hình này chỉ dùng cho những đội lắm tiền nhiều của thôi chứ cầm 1 đội ít tên tuổi thì đừng mơ đổi đời(có khi còn bị sa thải vì thành tich lùn nữa ấy chứ).

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của GuddHitle Bài viết

cái trên đây nhìn là biết cheat rồi , chơi làm gì cho mệt , để thời gian học hành làm việc phải hơn ko
    nhìn là biết cheat cơ á giỏi thế

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của GuddHitle Bài viết

Nhìn vào đâu mà biết là CHEAT hay vậy bạn ??? :a42:

Cái hình chụp cuối mùa 2009 rồi. Cầm AC Milan mới vào cũng cho khoảng 24M Euro, mua theo kiểu trả sau 24M còn trả ngay ít lắm, 1.5M - 3M thôi, thiếu tiền thì giảm quỹ lương để bù vào là mua được cả đống tên. Sang mùa sau Board cho hơn 120M để mua thì việc mua thêm Alves, Aguero với Adriano đơn giản mà, thậm chí còn dư khoảng 30M.

Mình nghĩ chắc bạn thấy mình mua Alves, Aguero và cả Adriano ở năm 2009 nên nghĩ cheat à Cheat thì chưa hề chơi mà có biết cũng không chơi vì chơi thế thì chơi làm gì, rất chán !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới