Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    31

Số bài viết
    289
    Híc 8 mùa thì bèo quá.Tui dẫn Barca bản 7.0 từ năm 2006 đến 2023 rồi.
    Chán quá chuyển qua chơi Betis 4 mùa,Everton 3 mùa,Zaragoza 2 mùa,....
    Nói chung giải nào cũng chơi hết.Nhưng thích nhất Barca....

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dagonet Bài viết
    Hiện h em đang chơi fm 8 mùa rồi. Có ai chơi đến như thế chỉ em vài thằng đẳng cấp
    Pa chơi đến tầm đấy thì cho scout đi tìm cái bọn random ra cũng được khá nhiều hàng khủng đấy. Chứ cái bọn có từ đầu thi chắc mọi người đều být cả rồi. Chới được 8 năm thi chắc lúc đó bọn Vela hay Saivet đang làm vip rùi !!

Số bài viết
    638
    Đến thời này thì sắm thật nhiều scout khủng vào, cho đi khắp nơi tìm "hàng", thi thoảng vào chỗ search player chọn một loạt thằng trẻ trẻ cho scout đánh giá thử là biết trình độ ngay, chứ sau này toàn hàng ramdom ko tư vấn chính xác ai dở ai hay đc

Số bài viết
    141
    Brack Arjen . .

Số bài viết
    43
    Em cầm milan cũng được hơn chục năm rùi. Suốt từ hồi đó đến jờ em vẫn chỉ chơi 1 chiến thuật duy nhất 4-4-2 AT.luôn về đích ở vị trí thứ nhất trên BXH Serie A. Vây mà năm nay ( 2016 ) đá 15 vòng rồi mà kém Parlemo đến tận 10 điểm. Tình trạng này cũng xảy ra khi em cầm Man U ( 2021 ). Có ai cho em í kiến với

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của daichuoi Bài viết
    Em cầm milan cũng được hơn chục năm rùi. Suốt từ hồi đó đến jờ em vẫn chỉ chơi 1 chiến thuật duy nhất 4-4-2 AT.luôn về đích ở vị trí thứ nhất trên BXH Serie A. Vây mà năm nay ( 2016 ) đá 15 vòng rồi mà kém Parlemo đến tận 10 điểm. Tình trạng này cũng xảy ra khi em cầm Man U ( 2021 ). Có ai cho em í kiến với
    Mình cầm liver đến 2016 - 2017 rồi cũng gặp tình trạng như thế. Mùa giải này bị loại khỏi vòng bảng C1. Xuống đá UEFA, nhưng cũng hay bạn ah! Vô địch Cup UEFA và bọn Board nó bảo là Creat history gì gì đó. Vì từ năm 1991 tới giờ mới giành được cup này.

less is more

Số bài viết
    638
    Em cầm milan cũng được hơn chục năm rùi. Suốt từ hồi đó đến jờ em vẫn chỉ chơi 1 chiến thuật duy nhất 4-4-2 AT
    Cái này thì hơi lạ, Terry chưa bao giờ chơi đc một chiến thuật gì quá 1 mùa giải, mùa giải mới là phải nghĩ ra chiến thuật khác mới đc chứ ko thì đá với Watford vẫn thua như thường, cách đây mấy ngày cứ ráng đá với mỗi chiến thuật 4-4-2 ko thay đổi, cuối mua bị sack luôn, vì đội đứng có thứ 5 :B20:

Số bài viết
    300
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của daichuoi Bài viết
    Ý kiến : bóng đá là thế mà
    Nửa sau mùa giải sẽ có những trận thua bất ngờ , lúc đấy sẽ đuổi kịp thôi . Chuyện máy thắng liền tù tì 10 trận hay bất bại 15-20 trận là bt ^^ Đuổi ko kịp thì tập trung tăng cường lực lượng đợi mùa giải sau phục thù

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Carlos Rossi Bài viết
    Brack Arjen .
    thằng này là thằng nào thế anh ?? Sao em ko gặp nhỉ ?????????

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới