Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 16 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 153
    Số bài viết
    23

Icon8 Tính sao với thằng Otamendi đây

Tình hình là em đang đá leverkusen, mùa thứ 2, đang được đi C1. mua chú này từ mua thứ 1 với giá là 11m usd ( trả theo 48 months là 9tr5 ). ở mùa thứ 2 chú này vẫn là Dc đá chính. nhưng em để ý thằng này đá ở đội hình mình điểm rất thấp, rất hay sai lầm và hay đòi hỏi. ở kì chuyển nhượng mùa đông có mấy thằng AC, Fiorentina, Villareal hỏi mua 1 cái là nó đòi đi ngay, nó kêu là ko có tương lai ở lever. oke, cho nó đi vì e thấy đá rất lởm ( thực ra ko chỉ ở lever mà ở new game khác e đá barce hay mu cũng thấy vậy, rất ko ổn định ). giá 13tr ko ai mua, . . Đội toàn Dc trẻ nên tạo điều kiện để bọn trẻ vẫn để bọn trẻ nó đá, suốt tháng 1 là Otamendi ko đá được đá trận nào. hết kì chuyển nhượng đành phải ở lại, và ngay trong trận đầu tiên trở lại anh đá phải nói là vô cùng bán độ, kiểu như nó chơi mình. thua 2 bàn lãng xẹt, đội mình thua ngược lại ngay. . mình angry và phạt nó 2 tuần lương, nó chịu xuống nước xin lỗi mình nhưng có vẻ nó là giọt nước tràn ly, cho nó xuống u21 chơi rồi. a e có bị trường hợp này ko.
    Tại vì mình thấy nhiều bạn top buy là có thằng này nhưng thú thật thằng này theo mình quá lởm. đá bực hết cả mình

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    40
    Otamendi hình như từ mùa thứ 3 trở đi đá mới hay

gà rán kute

Số bài viết
    207
    Y như tui, cho nó xuống dội hình dự bị dài dài. Mùa 1 chơi khá ổn, nhưng mùa 2 ngu ko thể tả. Biết vậy bán nó sang Inter cho rồi

Số bài viết
    23
    cá nhân mình thấy thằng này đá rất ngu ( sr các bác thích chơi thằng này nhé ). cho xuống dự bị chơi rồi hết mùa cho bay thôi. file mu mình đá đến 2015 rồi, nó đá vẫn vậy thôi, mà thằng này rất hay làm trò để được tăng lương, ghét cái thái độ

Số bài viết
    403
    Mình cũng thấy chỉ số thằng này lởm mà các bác khen quá

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    669
    wonderkid mà train cẩn thận mới ngon còn k thì chỉ là hàng vứt đi thoai

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    2,107
    Nói thật thằng này em nghe các bác trên rum giới thiệu,với lại em nhìn chỉ số cũng ngon,ko phải ngon mà là quá khủng,mỗi cái hạn chế chiều cao thôi,thế mà đá...ngu đừng hỏi luôn, Johnny Evant của Man.Utd đá còn hay hơn nó nhiều,em ko dám chê vì nghĩ rằng mình HLV kém,sợ bị ném gạch,thấy nhiều người phàn nàn nó quá em mới đóng góp chút

Thằng này đá rất hay mắc lỗi,toàn để đội bạn vượt qua dễ dàng,mắc lỗi bóng bổng thì có thể bỏ qua,ko nói nhưng đây toàn bị lỗi vị trí,để ST vượt qua như bỡn ,trong khi đó lúc mua chú đòi vào đội chính,thành phần xuất phát luôn,lương cao nhất nhì đội,nói chung là sau một thời gian đá thấy ngu quá tống xuống dự bị dài,ko biết mùa 2,mùa 3 nó có khá hơn không,thằng này trừ khi các trung vệ em chấn thương,thẻ phạt sạch sẽ,cả Ohshea cũng nghỉ nữa thì em mới cho nó đá

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 05-05-2010 vào lúc 11:41 PM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết
    wonderkid mà train cẩn thận mới ngon còn k thì chỉ là hàng vứt đi thoai
    Đồng ý với bác này,thằng này train ngon thì nói là hàng "khủng" cũng không phải quá,nhưng vẫn còn tuỳ thuộc vào PA của nó nữa

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhluan Bài viết
    Mình cũng thấy chỉ số thằng này lởm mà các bác khen quá
    có thằng nào chỉ số cao hơn ko

Thằng này đá rất hay mắc lỗi,toàn để đội bạn vượt qua dễ dàng,mắc lỗi bóng bổng thì có thể bỏ qua,ko nói nhưng đây toàn bị lỗi vị trí,để ST vượt qua như bỡn nói chung là sau một thời gian đá thấy ngu quá tống xuống dự bị dài,ko biết mùa 2,mùa 3 nó có khá hơn không,thằng này trừ khi các trung vệ em chấn thương,thẻ phạt sạch sẽ,cả Ohshea cũng nghỉ nữa thì em mới cho nó đá
    ai bảo chưa dạy dỗ cẩn thận đã cho đá

thằng này đúng là ban đầu rất hay mắc lỗi, nhưng phải chấp nhận, nó mà đá quen rồi, thành 1 tropng nhưng DC hàng đầu luôn

jonny evans trình thế nào đọ đc với otamendi

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Thằng này bị cái decision thấp nên hay mắc lỗi ngớ ngẩn lắm ngoài cái đó ra thì các chỉ số khác đều ổn
    @nguyenma J.Evans ko kém Otamendi đâu.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới