Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18

Hybrid View

Số bài viết
    210
    không post tac lên sao test được! mà hiệu suất ghi bàn vậy cũng bình thường thôi không có gì nổi bật! tập trung vào 1 thằng quá lỡ chấn thương thì chắc vất vả nhỉ?

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    không post tac lên sao test được! mà hiệu suất ghi bàn vậy cũng bình thường thôi không có gì nổi bật! tập trung vào 1 thằng quá lỡ chấn thương thì chắc vất vả nhỉ?
    Nhìn zị thôi chứ hoàn toàn ko có lệ thuộc vào Chicharito, tại nửa mùa đầu chỉ có mình nó ghi bàn nên mới zị @@. Nếu Chicha mà chấn thương thì còn Wellbeck, hiệu suất cũng 1 bàn 1 trận. Nửa mùa sau tất cả cầu thủ tấn công ghi bàn hầu như là đều nhau, nhất là thăng Willian chỉ có mỗi chiêu vuốt má trong mà ghi gần 10 bàn tương tự . Với lại đội hình này tới bán kết ECC gặp Barca trên sân nhà nó vã cho 6 trái (6 - 3, hiệp 1 dẫn 5-0 @@, hình bên dưới).

Vì tac chơi toàn diện nên luôn luôn có bài để triển khai... Trong trường hợp bế tắc thì vẫn có Nani và Willian ..... Chỉ tiếc chỗ Rooney, ko bit set vậy phù hợp chưa mà khi đá cặp chả thấy ghi bàn.

Đây là kết quả cuối giải của mình nè, thằng Chicha tháng cuối bị chấn thương nặng ko thôi cũng hi vọng nó lên 60+ ^^.

p/s: mọi người chỉ mình cách set Rooney với cách khắc phục cái tac thứ 2 với. Với lại mình post tac ở đây ko phải để khoe mà vì đã lâu ko chơi, muốn mọi người góp ý để mình cải thiện thui

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới