Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 42

Hybrid View

Số bài viết
    308
    hình như cái này dùng để chống lại đội nào chơi bóng tập trung vào tuyến giữa như Chelsea đó chứ ko phải phá bóng ra biên đâu, ko tin cứ thử xem khi đội bạn chuyển sang đội hình 4-2-4 clear ball to flanks có bị gỡ bàn ko là biết liền. Mình đã thử rồi cái này dùng khi đội bạn quá mạnh tuyến giữa tập trung đánh lộ hoặc là đội hình không có tiền vệ cánh như Chelsea thì rất hiệu quả. Còn exploit thì dùng khi mình cẩm trịch được tuyến giữa nhưng đội bạn đá bê tông quá thì mới giãn cánh để kéo giãn đội hình.

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của UchihaSasuke Bài viết
    hình như cái này dùng để chống lại đội nào chơi bóng tập trung vào tuyến giữa như Chelsea đó chứ ko phải phá bóng ra biên đâu, ko tin cứ thử xem khi đội bạn chuyển sang đội hình 4-2-4 clear ball to flanks có bị gỡ bàn ko là biết liền. Mình đã thử rồi cái này dùng khi đội bạn quá mạnh tuyến giữa tập trung đánh lộ hoặc là đội hình không có tiền vệ cánh như Chelsea thì rất hiệu quả. Còn exploit thì dùng khi mình cẩm trịch được tuyến giữa nhưng đội bạn đá bê tông quá thì mới giãn cánh để kéo giãn đội hình.
    thì mình chỉ dịch chứ đâu có thể nói hết được các cách sử dụng
    Bạn nói thế khá là đúng, cái clear này làm giảm áp lực cho tuyến giữa , gây áp lực trở lại bằng việc cầm nhiều bóng ở biên và phản công. Nhưng không hoàn toàn đúng bởi vì nếu bạn đang chơi với đội hình thấp cũng như không có winger thì cái mà bạn bảo chống được Chelsea là điều hơi sai.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới