Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 50

Hybrid View

Số bài viết
    2
    Có mấy cách tăng tiền như sau:
    1 - Tổ chức đá friendly thường xuyên, liên tục vào các ngày nghỉ, nên tổ chức ở sân nhà, mời bọn CLB lớn và rivals trong nước, rồi cho đội hình 2,3 ra đá , cách này có lợi là vừa kiếm được tiền, vừa làm hao mòn sức của các CLB đối địch, mùa hè tớ đá 2 ngày/trận, kết quả bọn CLB khác cầu thủ chấn thương 1/3, rồi tổ chức đá giữa những ngày nghĩ của những trận chính thức, càng nhiều càng tốt (cách này hơi mất thời gian ..... vì mời bọn CLB ko dễ, thường phải chi tiền cho nó >.<

2 - Ký hợp đồng lại với tất cả các cầu thủ và staff đầu mùa, set cho bọn cầu thủ key player với first team hết, giảm đi 20-30% mỗi lần ký, để fi chuyển nhượng là 0, bọn nó ký rồi lại ký tiếp như thế, trung bình tớ cầm man chú rio vidic gary lương toàn 1k 1 tuần

3 Bán mấy chú nào thừa đi, sẽ bán dễ thôi vì mình đã giảm lương của bọn nó xuống thấp, các clb sẽ bu lại đông hơn

Tuy nhiên chơi kiểu này lại hơi chán vì không phải lo ngược lo xuôi việc thiếu tiền mà lại có vẻ không giống thật

Số bài viết
    71
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của demxuan Bài viết
    Có mấy cách tăng tiền như sau:
    1 - Tổ chức đá friendly thường xuyên, liên tục vào các ngày nghỉ, nên tổ chức ở sân nhà, mời bọn CLB lớn và rivals trong nước, rồi cho đội hình 2,3 ra đá , cách này có lợi là vừa kiếm được tiền, vừa làm hao mòn sức của các CLB đối địch, mùa hè tớ đá 2 ngày/trận, kết quả bọn CLB khác cầu thủ chấn thương 1/3, rồi tổ chức đá giữa những ngày nghĩ của những trận chính thức, càng nhiều càng tốt (cách này hơi mất thời gian ..... vì mời bọn CLB ko dễ, thường phải chi tiền cho nó >.<

2 - Ký hợp đồng lại với tất cả các cầu thủ và staff đầu mùa, set cho bọn cầu thủ key player với first team hết, giảm đi 20-30% mỗi lần ký, để fi chuyển nhượng là 0, bọn nó ký rồi lại ký tiếp như thế, trung bình tớ cầm man chú rio vidic gary lương toàn 1k 1 tuần

3 Bán mấy chú nào thừa đi, sẽ bán dễ thôi vì mình đã giảm lương của bọn nó xuống thấp, các clb sẽ bu lại đông hơn

Tuy nhiên chơi kiểu này lại hơi chán vì không phải lo ngược lo xuôi việc thiếu tiền mà lại có vẻ không giống thật
    Cái vụ tổ chức đã giao hữu mình ko biết làm. Mời CLB khác thế nào. Bạn có thể thỉ cho mình thật cụ thể cách làm đc ko? nghe dễ dàng quá.

Khôn cho người ta hãi
    Dại cho người ta thương
    Dở dở ương ương cho người ta ghét. ==> Nho quá nhỉ

Số bài viết
    1,005
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hôngquang_lê Bài viết
    Cái vụ tổ chức đã giao hữu mình ko biết làm. Mời CLB khác thế nào. Bạn có thể thỉ cho mình thật cụ thể cách làm đc ko? nghe dễ dàng quá.
    Trước khi hỏi những câu hỏi về cơ bản, mong bạn đọc tài liệu hướng dẫn trước:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4486

Điều này sẽ giúp bạn tự trang bị những kỹ năng cơ bản nhất.

Topic này nên nói về hướng, phương pháp thôi (còn cách thực hiện thì bạn phải tự tìm hiểu lấy chứ?)

Trong trường hợp vẫn không có được câu trả lời thỏa đáng, thì vui lòng post câu hỏi ở topic thắc mắc từ A tới Z.

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    71
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiru Bài viết
    Trước khi hỏi những câu hỏi về cơ bản, mong bạn đọc tài liệu hướng dẫn trước:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4486

Điều này sẽ giúp bạn tự trang bị những kỹ năng cơ bản nhất.

Topic này nên nói về hướng, phương pháp thôi (còn cách thực hiện thì bạn phải tự tìm hiểu lấy chứ?)

Trong trường hợp vẫn không có được câu trả lời thỏa đáng, thì vui lòng post câu hỏi ở topic thắc mắc từ A tới Z.
    Xin lỗi và thank bác rất nhiều. Vig em mới chơi FM nên cái gì cũng muốn biết. Cứ chơi rồi mắc chỗ nào là nỏi ngay chỗ đó. Nên đôi khi... Ước gì có bản việt hóa sớm nhỉ. Chắc sẽ chả ai phải hỏi như em.

Khôn cho người ta hãi
    Dại cho người ta thương
    Dở dở ương ương cho người ta ghét. ==> Nho quá nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới