Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 41

Chủ đề: Ôn lại CM03-04

Số bài viết
    13
    Vị trí đó thì Vicenzo Italiano khủng nhất

Thiên hạ nhất phẩm - Khổng Minh Gia Cát

Số bài viết
    272
    Hồi trc toàn chơi add manager kiếm tiền đi shopping

Số bài viết
    176
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Việt Khuê Bài viết
    Hồi trc toàn chơi add manager kiếm tiền đi shopping
    mềnh cũng rứa vì cái trainning của 03-04 thấy ko hiệu quả thấy chỉ có CLB vô địch nhiều thắng nhiều thì nó mới lên chỉ số , có cái tac gì ấy mình không nhớ chỉ nhớ là cho 2 thèn tiền đạo kéo sang 2 biên rồi cho ông MC lao thẳng vào giữa hehe. cầm inter cho thèn MC 18t Obina vào đá ít nhất là 8 điểm trở lên cuối, đc 2 mùa nó thành hay nhất châu âu>>> bán... mùa sau em lại thế kekek vui vãi

Số bài viết
    53
    hồi chơi cm 3-4 ảo thật. world-class như nấm. có thằng này là hàng rẻ, số khủng, đá hay, toàn sign ngay về đầu tiên: Porarrin Kristjansson. ko biết viết đúng ko nữa, lâu quá rồi

Số bài viết
    40

Icon10 Từ: Ôn lại CM03-04

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của milivista Bài viết
    hồi chơi cm 3-4 ảo thật. world-class như nấm. có thằng này là hàng rẻ, số khủng, đá hay, toàn sign ngay về đầu tiên: Porarrin Kristjansson. ko biết viết đúng ko nữa, lâu quá rồi
    Là thằng Ole martin Kristiansen, đá ở đội hạng 3 giải nauy hay gì đó. Đội đó có mấy thằng ảo vãi, 1 thằng cánh phải người ba lan, 2 thằng trung vệ trên 30 người nauy, thích hợp đá giải hạng nhất của anh, seri B,... hehe

Số bài viết
    33

Từ: Ôn lại CM03-04

Bác đào mộ khiếp thế. Trả lời câu hỏi từ 2010

Số bài viết
    55

Có ai còn cái batabase Huge của CM 0304 cho em xin với. tìm mãi chả thấy đâu cả:lcb:

Số bài viết
    7

Bác nào bảo Absalonsen đá chỉ mức khá thì hơi nhầm. Ít nhất là so với game của mình. CM04 ảo lắm, có những thằng chỉ số kha khá nhưng đá như thần
    Diego chỉ số thần thánh thì đá trận cắc trận bùm ở Anh (do không hợp với giải Anh)

Số bài viết
    28

Có bác nào biết thằng Tobias Grahn ko? Mình có ông bạn dùng thằng này ở vị trí FR ghi bàn điên cuồng. 1 mùa tầm ghi 8-9x là bình thường. Mà các thánh quên nhắc ến oskarson (osk) của icerland một thiếu sót rất lớn. ông ấy đá FC hay MC ghi bàn cũng vãi lắm. mà giá rẻ có 24K mà thôi
    Thánh nào còn chơi thì vào đây chia sẻ nhé. iem ngày nào cũng dành 1h cho CM0304. nhưng vẫn gà, mong đc các thánh chia sẻ

Số bài viết
    138

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canhenvn Bài viết
    Có bác nào biết thằng Tobias Grahn ko? Mình có ông bạn dùng thằng này ở vị trí FR ghi bàn điên cuồng. 1 mùa tầm ghi 8-9x là bình thường. Mà các thánh quên nhắc ến oskarson (osk) của icerland một thiếu sót rất lớn. ông ấy đá FC hay MC ghi bàn cũng vãi lắm. mà giá rẻ có 24K mà thôi
    Thánh nào còn chơi thì vào đây chia sẻ nhé. iem ngày nào cũng dành 1h cho CM0304. nhưng vẫn gà, mong đc các thánh chia sẻ

Thi thoảng vẫn vào quẩy tí cho vui phết )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới