Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10

Chủ đề: Cầu thủ Unhappy!!

Số bài viết
    57

Cầu thủ Unhappy!!

Chẳng hiểu sao mình mới dẫn đc 1 mùa bóng cho MU mà berbatov Unhappy mình và quyết định ra đi.
    Còn C.Ronaldo mình mua tới 160M đá đc vài trận và Unhappy với mình là Worried lack of disciline( thiếu kỷ luật).
    Mình k hiểu kỷ luật ở đây là j nhỉ. và mình cũng có cuộc nói chuyện riêng vs nó chả hiểu sao nói xong nó đòi Request tranfer nữa @@ làm sao đây mọi người mới mua 160M chả lẽ nó lại muốn té luôn .............

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    53
    Thế thì bạn phải thưởng phạt phân mình.
    Nó thẻ đỏ thì phải phạt lương nếu thẻ đỏ trực tiếp.
    2 thẻ vàng thành 1 thẻ đỏ hoặc thẻ đỏ giống kiểu ngăn chặn bàn thằng thì warn thôi

Số bài viết
    3,080
    Nó đòi Request Transfer thì bạn đừng đồng ý

Sau đó cứ để nó ra sân đá chính thường xuyên, khi nó đá tốt thì tích cực khen vào

Cứ thế và đến cuối mùa nếu thành tích CLB tốt thì nó sẽ hết Unhappy thôi

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hdanh19 Bài viết
    Chẳng hiểu sao mình mới dẫn đc 1 mùa bóng cho MU mà berbatov Unhappy mình và quyết định ra đi.
    Còn C.Ronaldo mình mua tới 160M đá đc vài trận và Unhappy với mình là Worried lack of disciline( thiếu kỷ luật).
    Mình k hiểu kỷ luật ở đây là j nhỉ. và mình cũng có cuộc nói chuyện riêng vs nó chả hiểu sao nói xong nó đòi Request tranfer nữa @@ làm sao đây mọi người mới mua 160M chả lẽ nó lại muốn té luôn .............
    Cho nó xuống đội dự bị kèm theo câu,, Khi nào mày hết Unhappy thì nói tao đưa lên đội 1 nhé

Số bài viết
    3,080
    C.Ronaldo mà cho nó xuống đội dự bị thì mỗi tuần cúng ông bà hơn 300K lương tiền lương và 160M tiền chuyển nhượng ah`

Nó là siêu nhân nên mình cần nó chứ nó đâu cần mình, vì vậy làm như thế không được

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    Cho nó xuống đội dự bị kèm theo câu,, Khi nào mày hết Unhappy thì nói tao đưa lên đội 1 nhé
    giống kiểu tevez ah, nó vacation 5 tháng thì chết

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    380
    Kỷ luật thì đơn giản mà, chửi bới cầu thủ nhiều vô, mắc lỗi thẻ đỏ là đem ra băm hết. Đá dưới 5.5 là phạt thấy bà nó ra ngay . Còn đòi lên đĩa thì cứ cho nó lên, ai mua dek bán, cho nó ngồi dự bị suốt dek cho đá mặc dù với đội trẻ xem có dám bật lại không FM không có thằng này thì có thằng khác sợ bố thằng nào unh

Số bài viết
    4,029
    ronaldo bẩn bựa nên cách tống xuống đội dự bị ko ăn thua đâu, phải sống chung với nó thôi
    còn lack of disipline thì bạn phải phạt nghiêm khi thẻ đỏ trực tiếp, đá ngu rate < 6 cũng phải xử, tùy theo mức độ mà phạt

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của askusa Bài viết
    Kỷ luật thì đơn giản mà, chửi bới cầu thủ nhiều vô, mắc lỗi thẻ đỏ là đem ra băm hết. Đá dưới 5.5 là phạt thấy bà nó ra ngay . Còn đòi lên đĩa thì cứ cho nó lên, ai mua dek bán, cho nó ngồi dự bị suốt dek cho đá mặc dù với đội trẻ xem có dám bật lại không FM không có thằng này thì có thằng khác sợ bố thằng nào unh
    Đồng ý là FM cầu thủ chất lượng không thiếu. Nhưng thuộc dạng siêu nhân thì chỉ có CR7 và Messi thôi

Đã bỏ ra tới 160M xách nó về được thì cũng phải biết chiều nó 1 chút. Chứ 160M thi dư tiền mua được vài thằng ngon

Số bài viết
    57
    Cảm ơn các ý kiến trên. Thế nhưng mọi người nói nõ cách kỷ luật như nào k????
    Tui mới chơi nên chưa hiểu rõ vấn đề này lắm. phải Chat vs nó hay tnao.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới