Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 86

Hybrid View

Số bài viết
    90
    Các Bác nào có ý kiến gì về cách đá phạt mà đặc biệt là đá phạt góc ý !Thì cho em biết với !:please:
    Chứ em đá thấy hình như chưa lần nào thấy thằng cầu thủ của em ghi bàn từ những pha đá phạt góc cả ! Bọn nó đá như "ăn hối lộ" ý ! Đá gì mà toàn bay đúng đầu mấy thằng hậu vệ đối phương ý để rồi nó đánh đầu phá bóng ra thôi !
    Chán !:frusty:
    Tức muốn ói máu ra !:lock1:

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doc_Co_Cau_Bai Bài viết
    Các Bác nào có ý kiến gì về cách đá phạt mà đặc biệt là đá phạt góc ý !Thì cho em biết với !:please:
    Chứ em đá thấy hình như chưa lần nào thấy thằng cầu thủ của em ghi bàn từ những pha đá phạt góc cả ! Bọn nó đá như "ăn hối lộ" ý ! Đá gì mà toàn bay đúng đầu mấy thằng hậu vệ đối phương ý để rồi nó đánh đầu phá bóng ra thôi !
    Về khoản đá phạt góc thì cũng làm gì có chiến thuật gì, chỉ có bạn muốn cho nó đá về góc xa hay gần hay trung tâm.. thôi, đa số cái này mình để mixed.
    Còn về khoản cầu thủ của bồ không ghi được bàn khi đá phạt góc thì bồ phải xem lại cầu thủ của mình chứ nhất là thằng đá phạt góc đó (Chỉ số Coner của nó phải cao chút) và cả thằng đánh đầu bên trong nữa chứ (Chỉ số Heading, Jumping, Off the ball phải cao nữa à), chắc tai. cầu thủ của bồ dở quá nên không ghi bàn đc là phải.

Số bài viết
    172
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doc_Co_Cau_Bai Bài viết
    Khi đá phạt góc thì bạn nên để một cánh là mixed và một cánh là near post trông đó cho thằng nào đánh đầu tốt nhất (tôi thường để Drogba) ở vị trí attact near post thì thằng đó sẽ rất hay ghi bàn
    Còn khi đá phạt thì chỉ cần chỉnh best header cả 2 cánh là được, chọn thằng nào sút phạt tốt vào. Thằng Drogba và ballack của tôi hay ghi bàn từ sút phạt lắm.
    Bác nào có cách hay hơn thì xin chỉ giáo.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới