Share game FM24 (PC)

Trang thứ 28 trong tổng số 29 trang Trang đầuTrang đầu ... 1826272829 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 271 tói 280 trong tổng số 288
    Số bài viết
    2,773

Từ: [Tactics] Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

Post thiếu, làm lại

Số bài viết
    359

Từ: [Tactics] Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

cho hỏi là nếu muốn đá sân khách thì xài combo nào vậy?

Số bài viết
    141

đúng rồi bác cesx. Nhưng khi cần bằng thắng có thể chuyển từ 2Combo sang 3Combo, hoặc khi cần giữ tỉ số chuyển từ 3 sang 2. 3Combo + 1Combo là tạo cơ hội, áp đảo và ghi bàn. 2Combo là phòng phản (thậm chí tiêu cực)

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dukz Bài viết
    cho hỏi là nếu muốn đá sân khách thì xài combo nào vậy?
    Tuỳ vào đội khách và tuỳ vào kết quả đối đầu quá khứ (mục past meeting), xem đối thủ ấy kiềng sơ đồ nào bác ơi. Nhưng nếu muốn khởi đầu chắc chắn một chút thì nên dùng 2Combo.

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Kết quả mủa giải thứ 3 áp dụng 3combo tactic của bác dzunglv cho Newcastle. Thành công ngoài mong đợi

Ngoại hạng về nhì sau MC (vì cuối mùa đội bị vấn nạn chấn thương và mình cũng tập chung đá cúp nhiều quá nên có những thua đáng tiếc dù có lúc đã dẫn MC 6 điểm), ăn 3 cúp C1-FA-Capital, khuyến mãi thêm Siêu cúp châu âu và đĩa bạc.
    Đây là mùa 3 hả bác tuanhuyndai? Em nghe bác kể mùa 3 bác khởi đầu chật vật cơ mà?

Số bài viết
    2,773

Những trận đấu mà 3combo tactic counter phát huy tác dụng. Đây là minh chứng 3combo tactic counter phòng thủ phản công cũng rất tốt và cũng chứng minh cầm bóng ép sân tung nhiều cú dứt điểm chưa chắc đã chiến thắng ( quan trọng là dứt điểm nhưng thế nào )

Số bài viết
    141

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Những trận đấu mà 3combo tactic counter phát huy tác dụng. Đây là minh chứng 3combo tactic counter phòng thủ phản công cũng rất tốt và cũng chứng minh cầm bóng ép sân tung nhiều cú dứt điểm chưa chắc đã chiến thắng ( quan trọng là dứt điểm nhưng thế nào )
    Hai cánh đá tốt quá!
    Bác chỉnh lại Width à bác Tuấn (trong team instruction ấy)
    Link cho bạn nào không xem được hình của bác: http://imgur.com/a/b46Dp#9 (bác tuan xem lại hình, em đọc subcribe trong email mới có link, vào đây thì không thấy nữa)

Số bài viết
    2,773

Những trận đấu hài lòng nhất của mùa giải 14-15. Các trận sử dụng 3combo tactic very fluid attack

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dzunglv Bài viết
    Hai cánh đá tốt quá!
    Bác chỉnh lại Width à bác Tuấn (trong team instruction ấy)
    Link cho bạn nào không xem được hình của bác: http://imgur.com/a/b46Dp#9 (bác tuan xem lại hình, em đọc subcribe trong email mới có link, vào đây thì không thấy nữa)
    Công của bác đấy, 3combo này bá đạo thật. Bác xem thành tích cả mùa mình post lại kìa

Số bài viết
    2,773

Trận đấu bảng C1 đầu tiên của bảng tử thần cũng là trận đấu mà theo mình đánh giá là tốt nhất của mùa 14-15. Hủy diệt Barcelona binh hùng tướng mạnh với hai ngôi sao Messi và Neymar (Destro tỏa sáng với 3 bàn) đặc biệt đội mình sút 11 quả - chính xác 7 quả - ghi 5 bàn quá hiệu quả. Mình cũng không hiểu là save mình chơi sao toàn các CLB Anh đoạt cúp C1.
    http://imgur.com/a/psFDH

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới