Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18

Hybrid View

Số bài viết
    158
    Vì sao không nên làm thế , bác đã thử làm bao giờ chưa , tui thì làm cả chục lần rồi mà những lần chạy được thì vẫn ngon lành bình thường chứ không có lỗi gì cả.Lại tiện lợi hơn nhiều , ko cần net , ko cần search , ko cần down gì cả.Nếu các bác cứ thích down thì cứ việc mình ko ngăn , mình chỉ muốn chỉ thêm 1 mẹo cho nhanh thôi.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của plurvn Bài viết
    Vì sao không nên làm thế , bác đã thử làm bao giờ chưa , tui thì làm cả chục lần rồi mà những lần chạy được thì vẫn ngon lành bình thường chứ không có lỗi gì cả.Lại tiện lợi hơn nhiều , ko cần net , ko cần search , ko cần down gì cả.Nếu các bác cứ thích down thì cứ việc mình ko ngăn , mình chỉ muốn chỉ thêm 1 mẹo cho nhanh thôi.
    Thứ 1: đó là 2 file hoàn toàn khác nhau, nội dung # thì ko ai đảm bảo được ko có gì xảy ra.
    Thứ 2: .dll thuộc dạng file thư viện động của window, động vào dễ ăn cám.
    Thứ 3: file này nhẹ tênh, hoàn toàn có thể tìm được dễ dàng = gút gồ và down về trong vòng vài giây
    => vậy câu hỏi đặt ra là tại sao phải đánh liều với số phận.

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của plurvn Bài viết
    Đang sủa gì vậy, cài DirectX có sẵn trong folder FM là xong thôi. Mỗi file hoàn toàn khác, sửa tên cái quái gì. Ngu mà còn cố dạy đời người ta.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới