Share game FM24 (PC)

Trang thứ 8 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 6789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 82
    Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của harrydo93 Bài viết
    Cách mua bán của bác chủ Topic ảo đấy Nhưng mà em để ý là bác liên tục dùng từ "offert" trong khí nó phải là "offer"
    Bác thông cảm, ngôn ngữ hàng ngày của em là Tiếng Pháp, nên đôi khi nhầm:a26:

Bác bảo ảo là sao ?? theo ý nào ? Vài người trong topic này cũng đã làm và thành công với cách bán này, ko hề add mânger. Nhưng cũng đã 'chống chỉ định' là ko phải ai cũng bán được kiểu này, càng thằng chơi ở đội B,C kém tên tuổi thì càng dễ bán kiểu này

Số bài viết
    141
    @Cana: Mình không xài tool nên có biết CA, PA gì đâu, tới giữa mùa thì lọc ra những thằng đã hết hạn hợp đồng. Thấy ku này có giá trị cao nhất trong lũ đó nên thôi, scout đánh giá ku này chỉ có 4 sao.
    Thật ra kèo này mình cũng may, vô coi đội hình 1 của Liver chỉ có 03 ST trong đó 1ku 32t, 1ku 30t, ku dự bị thì 25t nhưng --> kèo này Liver bị mình ép rồi, cho đáng đời có lần mình tranh mua cầu thủ của nó với đội khác, nó bảo không bán cho mình vì mình là rival mới quê

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duyslayer : 18-09-2009 vào lúc 07:18 AM

Số bài viết
    365
    Thực ra đây là lần đầu chơi dài vậy thôi. Vì lần này thử đua cái kỷ lục bất bại nên ráng kéo đến năm đó thôi. Những lần trước cũng chỉ 10 năm trở lại là New Game rồi ^_^

Có lẽ kiểu bán giá này là do FM cố tình để cái bug nho nhỏ cho những ai cầm quân nhưng kết quả không tốt thì ít ra cũng có tiền mà hoạt động, mình buôn bán theo cách bình thường nhưng đá đạt kết quả khả quan nên tiền cũng không thiếu.

Kiểu này mình thấy từ hồi CM mới ra, cách nay cũng hơn 10 năm rồi, đa phần ai chơi cũng biết cách làm cho máy phá sản kiểu này. Tuy nhiên, càng về sau thì cách làm phải tinh vi hơn ngày xưa 1 chút ^_^

Mình nghĩ, nếu muốn fix cái này thì FM thừa sức làm vì từ 10 năm trước đã có, thông tin thì gamer cũng nói hết ra chả lẽ họ lại không biết ^_^

Thôi thì anh em ta cứ tận dụng nếu thấy cần thiết vì họ cho làm mà ^_^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi dvuminh : 18-09-2009 vào lúc 11:14 AM

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của harrydo93 Bài viết
    Cách mua bán của bác chủ Topic ảo đấy Nhưng mà em để ý là bác liên tục dùng từ "offert" trong khí nó phải là "offer"
    đi đâu cũng gặp mấy cái hạngnày, chuyên môn bới long tìm vết ng` khác bắ lỗi nhỏ nhặt, ai dè lòi ra mình kém hiểu biết

Số bài viết
    108
    mình thử dùng cách này nhưng cao lắm là chỉ 40m UK thôi.
    chán thật.
    lâu lâu mới được 1 bé nửa chứ không phải bé nào cũng bán được.
    mình đang cầm MU.

Số bài viết
    141
    Anh em gặp trường hợp này chưa:
    Đầu mùa mình có ku DL 25t được vài đội offer. Mình không bán vì đội chỉ có 02 DL thôi nhưng nó Unh. Mình quê rao bán luôn, thế là có Sheff Utd vô offer. Giá của nó hiện tại là 6.75M USD, mình rao trả chậm 18M, 24M, 30M, ... cuối cùng giá nó khớp là 54M/24T + 20% next sale --> lão chủ tịch mình bảo: "ít's too good to refuse" rồi tự đồng ý luôn
    Cái vụ mua bán này mình thấy còn tùy thuộc vào đối tác, gặp thằng chịu chơi hoặc clb nó đang thiếu vị trí đó thì mới bán được giá khủng. Cũng tương tự mình bán 1AMR 25t 10.5M cho Chel chỉ được 24M thôi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duyslayer : 22-09-2009 vào lúc 07:37 AM

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyslayer Bài viết
    Anh em gặp trường hợp này chưa:
    Đầu mùa mình có ku DL 25t được vài đội offer. Mình không bán vì đội chỉ có 02 DL thôi nhưng nó Unh. Mình quê rao bán luôn, thế là có Sheff Utd vô offer. Giá của nó hiện tại là 6.75M USD, mình rao trả chậm 18M, 24M, 30M, ... cuối cùng giá nó khớp là 54M/24T + 20% next sale --> lão chủ tịch mình bảo: "ít's too good to refuse" rồi tự đồng ý luôn
    Cái vụ mua bán này mình thấy còn tùy thuộc vào đối tác, gặp thằng chịu chơi hoặc clb nó đang thiếu vị trí đó thì mới bán được giá khủng. Cũng tương tự mình bán 1AMR 25t 10.5M cho Chel chỉ được 24M thôi
    Lộc bất tận hưởng, méo mó có còn hơn không. Chộp được thằng nào thì cứ chộp thôi, ko được thì cũng đừng lăn tăn, bán theo giá thường. Cái vụ thằng chủ tịt clb nó đồng ý mà ko hỏi ý kiến mình là bthuong. Hồi tớ bán 1 thằng để Offer kiểu này, thằng Barca nó OK, thằng Inter thì trả tiền tươi đúng bằng giá thực của cầu thủ, thế là thằng chủ tịt chó chết nó đồng ý , làm mình xảy mất con mồi Barca, phải load lại , tìm mọi kiểu offer để thằng inter nó rút lui, cuối cùng cũng câu được Barca.
    Những thằng làng nhàng , giá trị cỡ 6,7 M đổ lại thì có cơ bán theo cách này, chứ cao hơn thì khó . Mà thằng chỉ vài trăm K đến 1M lại càng dễ bán.

Số bài viết
    112
    của tớ thì tuỳ, có thằng mua về 20tr, sau 1/2 mùa, rao 22tr + 30tr/1 quốc tế, ok luôn , bán xong mấy tuần là 30tr bay vào quỹ chuyến nhượng, cái này phải chọn những thằng đang đá cho đội quốc gia, U23, 21 , thì khả năng thành công cao hơn,nhiều thằng tớ để 30tr/1 trận quốc tế, nhưng mà nó ko được gọi vào đội quốc gia nên mãi chưa thấy tiền về

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quanghai1985 Bài viết
    của tớ thì tuỳ, có thằng mua về 20tr, sau 1/2 mùa, rao 22tr + 30tr/1 quốc tế, ok luôn , bán xong mấy tuần là 30tr bay vào quỹ chuyến nhượng, cái này phải chọn những thằng đang đá cho đội quốc gia, U23, 21 , thì khả năng thành công cao hơn,nhiều thằng tớ để 30tr/1 trận quốc tế, nhưng mà nó ko được gọi vào đội quốc gia nên mãi chưa thấy tiền về
    Khoản 'nợ' này tớ cũng bị dính mấy phát, phải kiên nhẫn thôi. Tớ còn 3 con hàng tồn kiểu này, đầu tháng 9 này sắp xếp 1 trận giao hữu cho đội tuyển Argen ( tớ cầm cả đội tuyển này ) , 3X44M = 132M sẽ vào túi thôi

Số bài viết
    29
    Hehe bác Canabiste cho hỏi phát .Cái trò ký hợp đồng với cầu thủ sắp hết hạn hợp đồng của bác như thế nào vậy.Chỉ cách coi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới