Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 89101112 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 124
    Số bài viết
    11
    Bạn nào giúp mình với làm xong hết rồi thì no hiện ra cai bảng"CantNot Run Game:Failed to set up graphics system "Giúp Mình Với Thích chơi lắm rùi.Thx!

Số bài viết
    6
    các anh ơi cho em hởi cái , em cài xong ra fm2009-tl.iso rồi nhưng koo biết cai " Dùng daemon tool tạo ổ đĩa ảo từ file ISO này, cài đặt game từ đĩa DVD ảo " là gì tìm mãi ko thấy mong các anh giúp với hix . autorun + setup rồi mà ko thấy ra cái gì cả ?

Số bài viết
    373
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toilanguyenquangnam87 Bài viết
    các anh ơi cho em hởi cái , em cài xong ra fm2009-tl.iso rồi nhưng koo biết cai " Dùng daemon tool tạo ổ đĩa ảo từ file ISO này, cài đặt game từ đĩa DVD ảo " là gì tìm mãi ko thấy mong các anh giúp với hix . autorun + setup rồi mà ko thấy ra cái gì cả ?
    Bạn click vào Daemon.exe thì phía góc phải màn hình có cái biểu tượng mũi tên í.Sau đó nhấp chuột phải rồi chọn Virtual CD ->Mount Image rồi đẫn đến file ISO.Sau đó vào Mycomputer bạn sẽ thấy ổ ảo đẻ cài game thôi.

Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Bạn click vào Daemon.exe thì phía góc phải màn hình có cái biểu tượng mũi tên í.Sau đó nhấp chuột phải rồi chọn Virtual CD ->Mount Image rồi đẫn đến file ISO.Sau đó vào Mycomputer bạn sẽ thấy ổ ảo đẻ cài game thôi.
    nhưng bạn ơi mình ko thấy cái Deamon.exe ở đâu cả , góc phải màn hình cũng ko có , vậy dowload nó ở đâu bây giờ

Số bài viết
    6
    dùng Deamon tạo ổ ảo như nào mong các anh giúp với

Số bài viết
    6
    đã cài xong nhưng khi ấn để chơi thì nó lại hiện ra 1 bảng đòi Product Key 10 ô vuông nhưng chăng biêt hải tìm các số ở đâu để điền vào . Mong mọi ngươi giúp với !

Số bài viết
    4
    các anh ơi! bày em giải nén với

Số bài viết
    4
    sao tui chả down được là thế nào

Số bài viết
    4
    down sao đây mấy bác ới! giúp em với

Số bài viết
    4
    chơi cái này offline hay online nhỉ