Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 78910 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 93
    Số bài viết
    6
    Cậu này ngoan phết, ở Celtic với tớ 5 mùa, ý kiến đúng gật đầu ngay, đá thất thường nhưng bùng nổ. Lối đá quá cá nhân, không cải thiện được, mỗi mùa được vài assist.
    Kết luận: Kết hợp với 1 tiền đạo cần mẫn nữa là ô kê

Số bài viết
    623
    Bản sau giảm finish chắc rồi
    Ngoài đời đá 15 trận ghi được 1 bàn ast 1.
    Goal chấm cho nó đá tiền vệ, chắc là Inside Forward
    Btw, Lenny Nangis ngoài đời đá 7 trận ghi 1 bàn

Số bài viết
    36
    thằng nay em đá pocher nhưng có Custom , em thường đá 2 pocher ,chỉnh chọc khe liên tục ,chỗ ap sát em gần để max, bình quân trận 1,5 quả , h mới 19 tuổi , pa mới 150 thi phải , chưa max nha , chỉ số dứt điểm cùi , mà éo hiểu sao ảo ,neymar ,YaYaSanong,CalorFeno gọi bác đấy bằng cụ
    Công nhận đá cá nhân , nhưng bỏ đi được mà , lúc đâu về , dùng scot đánh giá , bảo có mắt như mù , mà h nó Sáng tạo lên 12 rồi , em mà để nó đá # pocher chắc lên dc 14 15 thì buồn

Số bài viết
    466
    Mình vừa mua thằng này, nó có sẵn skill Blast Shot, các bạn cho mình hỏi nên cho nó học PPM gì và Focus training vào đâu để phát huy tối đa khả năng của nó với nhé

Số bài viết
    466
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Mình vừa mua thằng này, nó có sẵn skill Blast Shot, các bạn cho mình hỏi nên cho nó học PPM gì và Focus training vào đâu để phát huy tối đa khả năng của nó với nhé
    Không bạn nào dùng chú này àh

Số bài viết
    9
    đầu mùa 2 mình mua 1,2M không biết có lời không mà đá 12 trận ghi 24 bàn ở đội U18

Số bài viết
    2,858
    Ảo hơn olic nhiều Olic fin mà.

Số bài viết
    606
    3 lần New game thằng ôn này toàn PA 16x,đen vãi .May mà được Raul Tut nên nó vẫn ngon.Em nó mà 180 thế kia rồi gặp bác raul thì có phải thích ko @.@

Số bài viết
    120
    Tại sao mình dùng thằng này cặp với Sex xi nhông mà thành show diễn của những thằng hề vậy :daudau3: 3 mùa rồi , lúc nào cũng có cảnh 2 thằng này đá với nhau là y rằng cầm bóng dê 1 mạch rồi sút không thấy phố hợp gì

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunpro Bài viết
    Tại sao mình dùng thằng này cặp với Sex xi nhông mà thành show diễn của những thằng hề vậy :daudau3: 3 mùa rồi , lúc nào cũng có cảnh 2 thằng này đá với nhau là y rằng cầm bóng dê 1 mạch rồi sút không thấy phố hợp gì
    Team work có 10 mà :daudau:

Vợi lại xem lại cách set Run with ball để nhỏ thôi , Sáng tạo hạ xuống . Vs lại cái kiểu tiền đạo trong FM cầm được bóng rồi cứ thế mà rê rồi sút đi đâu ấy cũng là bình thường mà Miễn sao nó ghi bàn nhiều là được

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới