Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 40

Hybrid View

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của namcod Bài viết
    theo kinh nghiệm của em về mấy cái vụ PA , CA này thì em sign 1 thằng scout cực ngon ( tiền lương ko thành vần đề , 1 thằng thôi ) nếu xài scout gặp chú nào PA > 175 thì cho scout nó đi xem , nếu nó cho nhìu sao với good signing thì sign , cẩn thận hơn nữa vào FM date editor coi lại mấy chỉ số khác như ambitious , sport, etc , chú nào PA > 180 , mà năm 17 tuổi CA < 110 thì cũng nên buông là vừa.
    hic , mới 17 tuổi mà CA > 110 rất là khó gần như là ko thể , trong khi đội trẻ mà có PA cao >170 nhưng CA khoảng 90 -> 100 ở tuổi 18 , đôn lên đội B , train đúng cách , tut cật lực thì CA lên rất đều , khoảng 10 CA 1 tháng ... nói chung , chủ yếu là cách train và tut nữa , những cầu thủ bốc từ đội trẻ lên bao giờ cũng cần train thể lực chính , sau khi thể lực lên đẹp rồi , train + tut vô tư
    ko tin thử xem , train tuổi 18 -> 20 chỉ cần 2 năm train , 1 năm cho đi đá thuê kiếm cơm , năm thứ 3 bắt đầu sử dụng đc roài

Số bài viết
    60
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của amityfantasy Bài viết
    hic , mới 17 tuổi mà CA > 110 rất là khó gần như là ko thể , trong khi đội trẻ mà có PA cao >170 nhưng CA khoảng 90 -> 100 ở tuổi 18 , đôn lên đội B , train đúng cách , tut cật lực thì CA lên rất đều , khoảng 10 CA 1 tháng ... nói chung , chủ yếu là cách train và tut nữa , những cầu thủ bốc từ đội trẻ lên bao giờ cũng cần train thể lực chính , sau khi thể lực lên đẹp rồi , train + tut vô tư
    ko tin thử xem , train tuổi 18 -> 20 chỉ cần 2 năm train , 1 năm cho đi đá thuê kiếm cơm , năm thứ 3 bắt đầu sử dụng đc roài
    ai biểu bác là kô có, thằng Bojan của Barca 17 tuổi CA= 147 PA = 180 - Thằng Ninis 17 tuổi Ca=140 PA 167 ... còn nhiều lắm hjc hjc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới