Share game FM24 (PC)
Trang thứ 154 trong tổng số 157 trang Trang đầuTrang đầu ... 54104144152153154155156 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,531 tói 1,540 trong tổng số 1562
    Số bài viết
    41

Từ: Hỏi / Đáp nhanh các vấn đề trong FM13

ọc vãi....zậy lúc mấy thằng SC nó SC cầu thủ đội nhỏ là so với CLB của cầu thủ đó hay so với CLB của mình vậy bác?

Số bài viết
    75

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của emiusexy13 Bài viết
    ọc vãi....zậy lúc mấy thằng SC nó SC cầu thủ đội nhỏ là so với CLB của cầu thủ đó hay so với CLB của mình vậy bác?
    đội mình :cha1:

Số bài viết
    41

zậy cho mình hỏi vd thằng cầu thủ trẻ về đội mình mà mình không cho nó đá chính thường xuyên có KHẢ NĂNG giảm SAO triển vọng không?....và những tác động nào dẫn tới làm giảm SAO triển vọng mong mấy bác tl giúp em :okay:

Số bài viết
    75

zậy cho mình hỏi vd thằng cầu thủ trẻ về đội mình mà mình không cho nó đá chính thường xuyên có KHẢ NĂNG giảm SAO triển vọng không?....và những tác động nào dẫn tới làm giảm SAO triển vọng mong mấy bác tl giúp em :okay:
    k nhé :cha1: PA k bao h giảm :cha1:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Neymar11 Bài viết
    Nó đánh giá là so với khả năng của club bạn, có thể sang mùa 2 club bạn rep to hơn, mạnh hơn nên tiêu chuẩn đánh giá khả năng cầu thủ đó phải tăng lên, như ở 3k với real thì thường chỉ có mốc si với rô đú là dc đánh giá 5*, các cầu thủ khác max thì cũng chỉ 4.5*, nhưng cầu thủ đó qua đội nhỏ hơn thì lại có thể 5*

Số bài viết
    584

nếu đánh giá cầu thủ ở ngoài thì do scout đánh giá, nhưng ở trong club là do coach, ast, DoY. có khi cả DoF đánh giá nhé bạn, khi bạn bấm vào cái * của cầu thủ nó cho xem thông tin thì nó hiện cả tên người đánh giá nhé bạn cũng có thể xem bản report của người khác về thằng đó

Cái * thì chỉ mang tính tương đối, do các coach trong BHL mình nói ở trên đánh giá, và nó còn dựa vào chỉ số của mấy ông đó, Có thằng hồi trẻ đánh giá 4*, nhưng lớn lên có khi chỉ còn 1* Vì FM nó muốn làm giống đời thật, nên chuyện đánh giá 1 cầu thủ rất khó chính xác, nếu muốn biết chính xác thì chỉ có cách dùng tool hack thôi

Neymar Jr

Số bài viết
    41

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Neymar11 Bài viết
    nếu đánh giá cầu thủ ở ngoài thì do scout đánh giá, nhưng ở trong club là do coach, ast, DoY. có khi cả DoF đánh giá nhé bạn, khi bạn bấm vào cái * của cầu thủ nó cho xem thông tin thì nó hiện cả tên người đánh giá nhé bạn cũng có thể xem bản report của người khác về thằng đó

Cái * thì chỉ mang tính tương đối, do các coach trong BHL mình nói ở trên đánh giá, và nó còn dựa vào chỉ số của mấy ông đó, Có thằng hồi trẻ đánh giá 4*, nhưng lớn lên có khi chỉ còn 1* Vì FM nó muốn làm giống đời thật, nên chuyện đánh giá 1 cầu thủ rất khó chính xác, nếu muốn biết chính xác thì chỉ có cách dùng tool hack thôi
    thanks bac nhieu`^.^

Số bài viết
    29

cho mình hỏi xíu
    mình dùng tool scout 1 cầu thủ có PA 200 nhưng CA chỉ mới 50, với huấn luyện viên 4 sao hết, điều kiện trainning của đội max, cho đá chính tất cả các trận thì trung bình sẽ lên bao nhiu CA, nếu dùng FMRTE để xem thì chỉ số nào quyết định việc cầu thủ đó sẻ train CA lên max PA nhanh hơn bình thường vậy ??? mình nghe nói là profesional + với ambisous nhưng ko biết phải vậy ko hay còn chỉ số nào ngoài 2 cái này ko

Số bài viết
    584

1 mùa lên dc tầm 20 điểm PA chỉ số tì pro với abi thì đúng rồi, còn các chỉ số khác như workrate, ... k biết có ảnh hưởng nhiều k

Neymar Jr

Số bài viết
    41

mấy bác cho em hỏi khi đang đá thắng khoang 3-0 hiệp một...thì chỉnh schout nhu thế nào để mấy thằng đệ mình giữ thể lực cho trận sau....và chỉnh sao cho bảo toàn tỷ số và giữ thế lực cho trận sau....mong mấy bác cho ý kiến ^.^

Số bài viết
    584

mấy bác cho em hỏi khi đang đá thắng khoang 3-0 hiệp một...thì chỉnh schout nhu thế nào để mấy thằng đệ mình giữ thể lực cho trận sau....và chỉnh sao cho bảo toàn tỷ số và giữ thế lực cho trận sau....mong mấy bác cho ý kiến ^.^

giữ thể lực là take a breather, còn muốn bảo toàn thì chỉnh philo về contain thôi rồi thêm shout đá safe ở gần cuối ý

Neymar Jr

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới