Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 50

Hybrid View

Số bài viết
    1,426
    công nhận tôi sơ suất với những trường hợp đó, còn trường hợp này tôi tìm ra đc thì xử thôi, bạn có ý kiến gì sao hay muốn đi luôn, tôi đã bảo ko thảo luận sai chủ đề nữa

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    công nhận tôi sơ suất với những trường hợp đó, còn trường hợp này tôi tìm ra đc thì xử thôi, bạn có ý kiến gì sao hay muốn đi luôn, tôi đã bảo ko thảo luận sai chủ đề nữa
    Đối với cậu ấy , tốt nhất nên xin Admin lập riêng 1 tốp gọi là chém gió , và cậu vào đó làm chủ xị . Tập hợp những cậu thấy nói cho sướng miệng vào đó rồi cắn hạt dưa. Nick mới mà có gì bận tâm đâu , chủ yếu nói hộ 1 số anh em ấy mà

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuantu Bài viết
    Đối với cậu ấy , tốt nhất nên xin Admin lập riêng 1 tốp gọi là chém gió , và cậu vào đó làm chủ xị . Tập hợp những cậu thấy nói cho sướng miệng vào đó rồi cắn hạt dưa. Nick mới mà có gì bận tâm đâu , chủ yếu nói hộ 1 số anh em ấy mà
    Còn có 1 số người chắc xin tiền bố mẹ ra tiêm nét ngồi nên không có thời gian giúp FM về các bài viết có ích . Chỉ chăm chăm săm soi xem thằng đó ( kiểu không thích ấy ) , nó viết sai ở đâu. Hài lắm bạn à.
    bạn nên xem lai mình trước đi. Ở đây tuổi tác cũng như số bài post trong forum không quyết định nhiều bằng lời nói đâu
    bạn bảo bạn anti hội soi mói chém gió vậy bạn đang spam clgt ... đây không phải topic góp ý nhé , tôi có thể bem bạn ngay lập tức hoặc kunguyenqt có thể làm điều tương tự đó. Vì thế mà bạn biết làm gì rồi đó

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    bạn nên xem lai mình trước đi. Ở đây tuổi tác cũng như số bài post trong forum không quyết định nhiều bằng lời nói đâu
    bạn bảo bạn anti hội soi mói chém gió vậy bạn đang spam clgt ... đây không phải topic góp ý nhé , tôi có thể bem bạn ngay lập tức hoặc kunguyenqt có thể làm điều tương tự đó. Vì thế mà bạn biết làm gì rồi đó
    trả lời 1 câu trẻ con với chú nhé , tôi không biết spam clgt ... với loại chú . Còn trình của chú cũng như bạn của chú ấy chưa đủ tuổi để học nói. Muốn tập làm người có trách nhiệm hãy học chữ ký của Jose ấy. ok, mà bạn cũng nên làm 1 chức gọi phó trong topic chém gió ấy hợp hơn. Ban làm gì , có mấy khi 1 người nào đó lập nick mới nói thẳng những điều các chú chưa thấy đâu, ban xong các chú có thể đảm bảo ngồi 24/24 ban nick mới được không. Tôi nghĩ là không với tuổi còn bám *** bố mẹ như cậu

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuantu Bài viết
    trả lời 1 câu trẻ con với chú nhé , tôi không biết spam clgt ... với loại chú . Còn trình của chú cũng như bạn của chú ấy chưa đủ tuổi để học nói. Muốn tập làm người có trách nhiệm hãy học chữ ký của Jose ấy. ok, mà bạn cũng nên làm 1 chức gọi phó trong topic chém gió ấy hợp hơn. Ban làm gì , có mấy khi 1 người nào đó lập nick mới nói thẳng những điều các chú chưa thấy đâu, ban xong các chú có thể đảm bảo ngồi 24/24 ban nick mới được không. Tôi nghĩ là không với tuổi còn bám *** bố mẹ như cậu
    Ờ cái loại tổ đỉa biết mình bị warm do spam ở đây cứ gân cổ lên cãi là mình giỏi sự đời hơn với tôi , rủa tôi bám váy mẹ trong khi chưa chắc đã làm được nhiều việc hơn tôi , kiếm ra nhiều tiền và quan hệ rộng hơn tôi thì cũng chả nên tha thứ làm gì nhỉ
    Ông cũng nên nghĩ mình là ai chứ ? Doanh nhân ư hay cũng mới là nhân viên có hạng ? Tôi CHẢ NGÁN ĐÂU

Tôi nhắc lại lần cuối là mời ông ra chỗ khác chơi vì ông đang vi phạm nội quy của box này cũng như forum này. Và 1 câu nói nữa không phải về Foster thì tôi sẽ tiễn ông lên bảng mà đọc bài.

Số bài viết
    8
    Vâng xin nói vơi tất cả anh em trong diễn đàn rằng , trong FM chỉ có stifler hoặc kunguyenqt ( mắt hơi bị cận theo mình nghĩ là thế ) là được và lộng hành ban a/e. Tại sao không làm 1 topic góp ý kiến về Mod nhỉ
    tôi sẽ ra ngoài góp ý vào đúng box

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới