Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 9101112 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 118
    Số bài viết
    309

Từ: Tư vấn cách set đội hình

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của saramaru01 Bài viết
    Cho mình hỏi đá 1 ST để trequartista đh 4231 thì AMC nên set gì ?
    Để AMC AdvPm với ST Tre có bị thấp quá k có người tấn công k nhỉ ?
    Mình thường thấy ng ta chơi combo Tre + AM/A hoặc F9 + SS :wy:

Family. Duty. Honor

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

mới xúc Odegaard về đá MC giờ mid có Ruben Neves (nửa Anchor nửa DLP, nói chung là chỉ số giống Busquets & Matic), Pogba, Odegaard thì set như nào nhỉ

tac 4-1-2-2-1 (giống Barca), có ai xài 3 playmaker giữa sân bao giờ chưa?

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    mới xúc Odegaard về đá MC giờ mid có Ruben Neves (nửa Anchor nửa DLP, nói chung là chỉ số giống Busquets & Matic), Pogba, Odegaard thì set như nào nhỉ

Sak, câu hỏi quá đơn giản :okay: em bé lên 3 cũng biết trả lời với 3 thằng khủng đó thì 2 thằng đầu to mà óc trái nho Pogba + Neves đá CM-S còn thằng bạch diện thư sinh Ồ dê gà đá SS hoặc AP-A cũng làm điên đảo đối phương

Số bài viết
    140

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cacanh6 Bài viết
    e đang set 442 kiểu diamond mà thường xuyên bị khoét cánh bác nào tư vấn set tn để đỡ bị khoét :huh:
    Set 442 diamond chống hở cánh chỉ có cách tấn cống ép nó thôi. Chứ gặp thằng giỏi (cỡ Hazard, Cudong của chelsea) thì khó mà đỡ được lắm!
    Đang set 442 diamond 4 hậu vệ để: WBS + LD + LD + WBS chỉ khi gặp chelsea mới sợ thủng.

Trăm bó đuốc sẽ bắt được con ếch!!!!!!

Số bài viết
    6,093

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết

3 playmaker tham khảo mấy bài của Croatia http://fm-vn.com/diendan/showthread....hlight=Croatia

Số bài viết
    491

cho mình hỏi có nên sử dụng 2 IF cùng 1 lúc không nếu sử dụng thì ST AMC nên đá role gì , và nếu AMC set AM S thì ở dưới nên để 1 CM là DLPS hay AP S

Số bài viết
    50

Các thánh cho hỏi. Thằng depay mùa đầu em mua về nó bùng nổ quá.ghi bàn như chảo chớp, rê rắt như hazard. mà đến mua 2 đa phần toàn dưới 6.5 điểm là sao vậy. Em đã set role khác mà vẫn ko khá hơn??? toàn sút bóng lên giời

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    cho mình hỏi có nên sử dụng 2 IF cùng 1 lúc không nếu sử dụng thì ST AMC nên đá role gì , và nếu AMC set AM S thì ở dưới nên để 1 CM là DLPS hay AP S
    4-2-3-1 thường là 1 bó vào trung lộ, 1 giãn biên chứ ít thấy cả 2 cùng bó vào lắm, dễ dẫm chân AMC. Ngoài đời cũng vậy chứ ko riêng j FM, 2 IF thường thấy trong 4-1-2-2-1 thôi

Số bài viết
    58

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    theo bản thân mình nghĩ thì IF mà lại còn set Att thì nó đá giống như tiền đạo vậy, nên nếu bạn set Poacher thì tiền đạo sẽ khá đói bóng, nên theo ý mình tốt nhất bạn nên dùng những mẫu ST có khả năng làm tường tốt như Target Man, CF hay DLF, thêm 2 hậu vệ cánh nên để Wingback nhé, AMC bạn set AM S thì DLP - S sẽ tốt hơn ^^

Số bài viết
    491

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MaSieuHP Bài viết
    theo bản thân mình nghĩ thì IF mà lại còn set Att thì nó đá giống như tiền đạo vậy, nên nếu bạn set Poacher thì tiền đạo sẽ khá đói bóng, nên theo ý mình tốt nhất bạn nên dùng những mẫu ST có khả năng làm tường tốt như Target Man, CF hay DLF, thêm 2 hậu vệ cánh nên để Wingback nhé, AMC bạn set AM S thì DLP - S sẽ tốt hơn ^^
    minh cũng cảm thấy đá IF A tiện đạo rate thường ko được tốt, bình thường mình hay set cánh trái IF cánh phải W , nếu mình có 2 cầu thủ đá IF ở 2 cánh thì theo bạn có nên set 2 IF không có sợ trung lộ chật chội quá không hay set 1 IF 1 AP

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới