Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 55
    Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết
    Lạ nhỉ!Tui đá FM07 đến năm 09 mua 7tr cái Barca bán ngay. Và nó cũng về hợp đồng cũng chỉ như mấy thằng trẻ
    Đang nói FM8 chứ FM7 nói làm gì. Bản 802 nó là tiền đạo siêu khủng và chỉ trung thành với Barca thôi, may mắn thì mới mua đc nó đấy.

Số bài viết
    72
    các bác ah`` em mới chơi các bác sign bố nó bằng cách nào khó hui? quá

Số bài viết
    240
    Các bạn muốn có Bojan thì phải nhanh chân sign ngay từ đầu mùa như thế sẽ chỉ mất ít tiền giải phong hợp đồng

Số bài viết
    8
    Vấn đề là nó không về,chứ mất tiền thì kể cả 100M để có nó cũng cố xoay cho đủ,

Số bài viết
    29
    Lập giải mới đi.Lấy thời gian bắt đầu giải của Đức ấy.Nếu ai chơi bản 8.0 mà cầm mấy đội khủng thì sigh free luôn vì lúc đó cu Bojan này còn chưa làm hợp đồng chuyên nghiệp.Mua về mà tự đào tạo cho đúng theo ý muốn.phải cái lương thằng này đòi cao vãi

Số bài viết
    40
    nói thì dễ lắm. em chơi Mu đến năm 2012 thằng Pique nhà em nó lên world class. thằng barca đưa ra giá mà em thấy ngon quá. 23M(bảng Anh)+bojan. không biết có nên đổi không. em có breno và sakho. rồi em thử save game rồi đồng ý. nhưng thằng bojan không chịu.mà tiện đây em hỏi làm sao ma sign thằng silva về.em chọc thằng đó suốt 5 mùa mà không ăn thua.hic

VOTE FOR ME. PHẢN ĐÒN TỨC KHẮC

Số bài viết
    40
    à cho em hỏi luôn. thằng đó giá khoảng nhiu.ngân sách mùa giải em có 92M ma chẳng mua gì cả.nản quá

VOTE FOR ME. PHẢN ĐÒN TỨC KHẮC

Số bài viết
    166
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của livetolove18 Bài viết
    mà tiện đây em hỏi làm sao ma sign thằng silva về.em chọc thằng đó suốt 5 mùa mà không ăn thua.hic
    phải nói silva trung thành với valen lắm. không dễ mua đâu. mình cầm real mua đc 1 lần nhưng giá vãi phá hợp đồng 120M dolla lương 180k/w

ngheo` roi` ai cho 0M tien` voi

Số bài viết
    81
    Silva dễ mua lắm bác ạ

Em mua ở cuối mùa giải thứ 2 116M

Số bài viết
    91
    Bạn có nhất thiết phải mua Bojan ko.Nếu có thì cần một số tiền khoảng 50M đó.Suy nghĩ kĩ đi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới