Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 8 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 76
    Số bài viết
    148

ChiÊm NgƯỠng DÀn Sao CỦa Real Madrid

Hôm nay e mạo muội lập ra cái topic này ko fải để khoe của hay gì hết,e chì muốn các pác được chiêm ngưỡng dàn sao do chính e tự shopping lấy ( ko dùng FMM để tăng ngâng quỹ mà dùng chính sách trả chậm + kĩ thuật câu kéo ngôi sao, còn nếu pác nào muốn bit thêm chi tiết thì cứ góp ý e sẽ trả lời sau ). Mong các pác góp ý nếu còn chỗ nào chưa được ( mấy ông sao này e đam về từ mùa đầu lun đấy ). Chỉ có 2 thằng tiền vệ trụ là chưa ưng ý nhưng mà e hết tiền nên đành chịu. Nhìn ko khác thời galacticos là mấy

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi Lucky150492 : 21-06-2008 vào lúc 06:56 PM

Số bài viết
    456
    chưa chƠi Real Madrid baO zỜ cả mỚi zÔ nÓ chO nhiu tiềN thía T___T _ __"! bạN chƠi bản baO nhiu zị mùa đầu màh tùm lum thằnG bỌn Real trOnG game nÓ in tiềN giả saO màh nhìu tiềN vật vã T___T

màh hình như cũnG báN 1 sỐ thằnG gÒy ấy nhĩ Raul mất tiêU luN

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    40
    Hàng trung vệ lởm thế, muốn vô đối thì phải
    Chielini---Pepe---Terry---Alves.

Gái gú là phù du
    M U là vĩnh cửu

Số bài viết
    96
    Đại ka ơi , kiểu gì mà mua đc Zlatan và R7 hay vậy.Mùa đầu real cho bao nhiêu lắm đâu, đến mùa thứ hai mới đc hơn 100M dollar. Em chơi Real bao nhiêu lần mà cùng chỉ đành ưng ý với bộ đôi robben và robinho thôi.Với lại Robben đá bên trái không hay bằng Robinho đâu.Thằng Robben chỉ chực chờ cơ hội quặt bóng vào trong rồi sút xa và ..tìm chim.

Vó ngựa xông pha , giương cung lớn bắn thần điêu bay lượn

Số bài viết
    492
    Chẳng hiểu bác nài mua thằng david villa làm gì nữa mua 1 thằng trẻ có phải hay hơn không
    Tiền vệ phòng ngự dùng gago làm gì
    Mà mùa đầu Real làm gì lắm tiền thế bác tư vấn em cái

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Mà mùa đầu Real làm gì lắm tiền thế bác tư vấn em cái
    Cheat chứ tư vấn gì nữa
    Real mùa đầu làm gì có nhìu tiền như thế này tớ chơi Real suốt mà...
    Năm 2009,2010 còn tin đc chứ 2008 thì cheat 100%

Số bài viết
    492
    Bác cứ nói thế để chủ topic trả lời xem sao

Số bài viết
    288
    không cheat thì cứ vác đầu đi mà chặt. Trả chậm cũng trừ tiên đó bạn à (ngay khi confirm). Chẳng hiểu gì nữa. Cheat thì 1 mình sướng không xong cứ phải post lên để người ta biết mình cheat

Once In Reds - Always In Reds

Số bài viết
    5,684
    100% là cheat, ko thể khác được,99% thời gian em chơi FM là chơi Real nên thừa hiểu ko thể làm được chuyện này, mới vào real cho khá ít, chỉ khoảng 15M euro, quỹ luơng thì bằng đúng số tiền cần trả, mỗi tuần ko lãi được chút nào,xin board nâng luơng và quỹ chuyền nhượng, nếu "cực kì may mắn" thì sẽ xin nâng tiền chuyển nhượng được 1 lần và nâng quỹ luơng 2 lần,Vậy là cùng lắm thì nâng được 3 lần, mỗi lần cho cao là 60M thì tổng cộng mới có 195M,cộng thêm tiền bán raul - cứ cho hẳn là 25M đi là 220M. Và hãy nhìn xem cậu ta mua những gì
    Alves:nhẹ nhàng tính giá siêu rẻ là 30M
    garay:20M cũng còn ít
    Ro7: ko dưới 70M đâu
    vaart:10M là quá rẻ
    Ibra:50M là quá nhẹ nhàng
    Villa: ôi thôi cứ tính 50M tiếp
    Tổng cộng đã là 230M rồi ( đó là với việc tính giá cao cầu thủ trên rẻ đến đáng sợ, chưa kể coach của real khá lởm + luơng cao, muốn sign coach mới phải đuổi bớt 4-5 thằng, mỗi thằng mất thêm >2M nữa)
    Nếu tính trường hợp trả sau thì ngay sau khi mua xong những thằng đó - Nhẹ thì nợ nần chồng chất - 1 năm sau phá sản, còn nặng thì phá sản tại chỗ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 20-06-2008 vào lúc 06:37 PM

Số bài viết
    492
    Trùi Cheat à ghê nhỉ sao bạn ấy bảo không dùng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới