Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 89
    Số bài viết
    9
    Thôi đi các anh ơi
    thằng nay` bạn em nên em biết
    no' choi online
    đổi F.Torres lấy Kun+4M đó

Số bài viết
    155
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bin123 Bài viết
    Bojan mà khó gì, mua cha nó về làm scout trước là được thôi ( cha nó là Scout của barca Bojan Krkic )

Mà tui trả giá 44m cho thg` Bojan lúc thì nó đồng ý nhưng thằng Bojan kô đồng ý, sau đó bọn Barca đưa ra đề nghị là đổi Bojan lấy Pique với giá mỗi 2,2m, sửng sốt, mà lúc đó là 2009, giá Pique đúng là 20m mà nó tăng kinh thật kaka

Mà lúc này cùng lúc vừa nhận lời huấn luyện tuyển TBN, ức chế thg` này kô sang MU ếch gọi nó vào tuyển hay đội trẻ

Số bài viết
    18
    Bojan thì mua khó gì đâu? tui cầm MU đến năm 2010 thì đúng lúc thằng này hết hạn hợp đồng vậy là lao vào kí hợp đồng với nó .Lúc đầu nó cũng không đồng ý nhưng chứ trả lương nhiệt tình vào nó khắc về

Số bài viết
    26
    Bojan tớ có 1 cách sign vô cùng hiệu quả nà:

Trước tiên mua Bojan krkic(33 của nó) về làm scout.Sau đó...Đến khi hết hợp đồng,ca ngợi nó ít câu...Là nó về theo ba nó à

all out of love...

What I am without [you]

Số bài viết
    52
    sao các ông cứ lập topic để spam thế nhỉ

Số bài viết
    307
    ĐÓng luôn cái topic này đi, bàn chuyện lảm nhảm quá hết khoe mẽ cách chơi bẩn để có được Aguero lại chuyển sang đề tài Bojan, bác nào thích bàn tán Bojan thì vào đây:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=7392
    Còn cái chuyện Aguero 4M rồi post ảnh làm chứng là lảm nhảm. Còn chuyện lập nick khác hay nick bạn ko biết để giải thích là "Thôi đi các anh ơi
    thằng nay` bạn em nên em biết
    no' choi online
    đổi F.Torres lấy Kun+4M đó" thì cũng quên đi, càng giải thích càng quanh co. Thứ nhất có đáng đẩy Torres đi để lấy Aguero ko, thứ 2 Torres nó có chịu đi cho ko ( nhất là lại còn về lại Atletico ) vớ vẩn vớ vẩn hết. Đề nghị các bác close topic ko lại có người vào khoe mua Ronaldo 5M bây h

Số bài viết
    293
    Cheat 100% rồi làm gì có vụ đổi Torres + 4M để lấy Aguero. Mà Torres đá không sướng hay sao cần quái gì phải đổi lấy Aguero. Thằng này chắc bệnh nặng mới làm vậy >"<

Số bài viết
    214
    cái này cũng đừng vội nói người ta cheat,tôi thấy chỉ có thằng nào dở hơi mới cheat rồi đem lên diễn đàn.Tui cũng chẳng bao giờ mua Kun dc cái giá đấy mà tôi cũng ko thick thằng này vì tiền đao của tôi phải đánh đầu tôt cơ. nhưng trong bản 8.02 thì chuyên ep giá là rât dễ.tôi đã tưng` mua dc C.zapata vơi' giá 3M$,flamini thì vừa vao` mua ko bao h wa' 1M$(mấy thằng này toàn dạng bất mãn muốn ra đi)biêt đâu bác này lam` cho Kun từ favouerit team là alt.madrid=>dislike team.nếu là thât bác cho em xin tí kinh nghiệm để em chăn dăt thăng Benzema.fan của nó nhưng chẳng bao h mua dcthấy hôi máy mua với giá 96M$,hoac pro thì để em xin tí máu của liverpool với gerard

Số bài viết
    21
    yêu cầu mod ra sử lý đóng cái topic tào lao này đi
    vẫn biết là không có nhưng mà vẫn cố spam

CHĂM LÀM RỒI MỚI CÓ ĂN
    ĐI LÀM NHIỀU QUÁ BIẾT NGÀY NÀO ĂN

Manu - Ars - Barca muôn năm

Số bài viết
    67
    Ah, nếu ko cheat thì chỉ có 1 cách thui :

Giá ban đầu là 4M, nhưng sau 12 tháng trả cho nó thêm 400 à không 40M nữa hihihihihi, cái này trong phần tin tức đâu có ghi, biết đâu còn thêm : + buy back price :4M, percent next sell: 50% hahahaah

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới