Có thể thay bằng Rafinha hoặc Finnar đá cánh phải cũng rất tốt và cả hai anh đều có khả năng tạn cánh rất hoàn hảo. Cả hai anh này cũng giá bình thường tôi. Nhưng tốt nhất các làm như thế này thì sẽ hay hơn này :
Mùa giải đầu tiên bạn các bạn đứng cho tôi vị trí 4 ông lớn đã. Tùy các bạn cho đội bóng cho mình. Mùa giải sau bạn bán thằng nào đó đi mà đá hay vào mà thay vào thằng trẻ hơn mà chỉ kém kinh nghiệm chỉ ít thôi! Thế là các bạn lãi tận được bao nhiêu rồi?

Ví dụ : Tôi chọn Arsenal. Tôi có hai thành đá thằng đá vị trí Hậu vệ trái là Sagna và Hoyte. Dù hai thằng này còn trẻ nhưng có lực tốt chán. Có thể mùa giải đầu tiên một câu lạc bộ nào đó mua Hoyte. Bạn bán đi. Nhưng thay vào vị trí của Hoyte là Eboue. Trong đội hình chính các bạn dùng Sagna. Còn năm sau các bạn sau bán thằng Sagna đi mua thằng Borre hoặc Rafinha hoặc một số cầu thủ khác mà bạn muốn. Thế là các bạn lãi được được một số tiền mà có thể mua được một thằng rẻ hơn nhiều

Em xin lỗi ! Do mạng lag nên một bài đã post thành 2 lần ! Mod có thể xóa giúp em được không ạ ! Em xin cảm ơn !