Share game FM24 (PC)

Trang thứ 10 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 89101112 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 121
    Số bài viết
    2,858

Từ: [YFF] Premier League Yahoo Fantasy Football Season 2014-2015

Ông tã lợn này năm ngoái đã có xì cen đồ rồi, năm nay thái độ vẫn ko thay đổi thì xem xét cho nghỉ nhé . Thích nc kiểu bố đời thì ra chỗ khác .

Số bài viết
    1,696

mình cũng thấy giao diện YFF năm nay suck như gà vậy đó

retired ... !!

Số bài viết
    2,858

Giang kêu fix lại chỗ playoff với siêu cup, xong ko báo lại để mình lập thớt, h còn ý kiến :huh:

Số bài viết
    20

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Ai cũng đánh giá giao diện dễ dùng dễ sử dụng hơn năm ngoái đặc biệt là trên app có mình bạn nói 1 kiểu, chả hiểu thích gây sự chú ý thích khác người để làm gì

Diễn đàn tự do ngôn luận, nhưng bạn càng nói chỉ làm cho mọi người càng ghét bạn thôi thích làm bad guy hay gây sự chú ý chứ gì good luck with that bro
    Gà độ badass là số 1 forum từ lâu rồi mà sao tự nhiên hôm nay ăn nói đạo mạo vậy :okay:

Ảnh đại diện của hitler1609
    hitler1609 đang ngoại tuyến Quốc trưởng hội núp Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,412

Vote đánh rớt 2 hạng hủy playoff cho assa và mập lên PL luôn chống đối cách mạng hả

Số bài viết
    122

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hitler1609 Bài viết
    Vote đánh rớt 2 hạng hủy playoff cho assa và mập lên PL luôn chống đối cách mạng hả
    ...mình ủng hộ...đề nghị làm ngay liền và lập tức...hà hà...

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Giang kêu fix lại chỗ playoff với siêu cup, xong ko báo lại để mình lập thớt, h còn ý kiến :huh:
    thế bác sơ lập chưa :huh:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    296

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Ông tã lợn này năm ngoái đã có xì cen đồ rồi, năm nay thái độ vẫn ko thay đổi thì xem xét cho nghỉ nhé . Thích nc kiểu bố đời thì ra chỗ khác .
    Xin lỗi bạn, đề nghị bạn xem xét lại từ "bố đời" bạn đang dùng nhé.

Từ đầu, mình chỉ than vãn về giao diện khó sử dụng của YFF năm nay và muốn hỏi mọi người xem sử dụng như nào, vì còn 2 ngày nữa phải pick rồi.

Tuy nhiên, bạn có thể đọc lại comment của 1 số người khác, với những lời lẽ hết sức bất lịch sự đại ý như "người khác dùng não, còn bạn thì không có não mà dùng miệng".

Ok! Có thể mình noob, mình chưa biết cách sử dụng, nhưng bạn có cần dùng những lời lẽ mang tính chất xúc phạm nặng nề như vậy không? Trường hợp bạn bị nói như vậy thì bạn có để yên không?

Còn về việc bạn vangtoiga yêu hay ghét mình, bạn nghĩ là mình quan tâm đến điều đó chắc!!

Mình xin dừng lại các tranh cãi ở đây. Mình không hề có ý tạo scandal hay gây sự chú ý, chỉ là một số comment của 1 số bạn khiến mình thật sự không kiềm chế được.

Nếu vì mình mà đã làm rung động đến cả diễn đàn thì mình cũng được xin lỗi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi talentstar : 14-08-2014 vào lúc 11:08 AM

Số bài viết
    279

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của talentstar Bài viết
    Xin lỗi bạn, đề nghị bạn xem xét lại từ "bố đời" bạn đang dùng nhé.

Từ đầu, mình chỉ than vãn về giao diện khó sử dụng của YFF năm nay và muốn hỏi mọi người xem sử dụng như nào, vì còn 2 ngày nữa phải pick rồi.

Tuy nhiên, bạn có thể đọc lại comment của 1 số người khác, với những lời lẽ hết sức bất lịch sự đại ý như "người khác dùng não, còn bạn thì không có não mà dùng miệng".

Ok! Có thể mình noob, mình chưa biết cách sử dụng, nhưng bạn có cần dùng những lời lẽ mang tính chất xúc phạm nặng nề như vậy không? Trường hợp bạn bị nói như vậy thì bạn có để yên không?

Còn về người việc bạn vangtoiga yêu hay ghét mình, bạn nghĩ là mình quan tâm đến điều đó chắc

Mình xin dừng lại các tranh cãi ở đây. Mình không hề có ý tạo scandal hay gây sự chú ý, chỉ là một số comment của 1 số bạn khiến mình thật sự không kiềm chế được.

Nếu vì mình mà đã làm rung động đến cả diễn đàn thì mình cũng được xin lỗi
    Vâng, anh ý đã trở lại :pf:

Số bài viết
    127

Bạn Tã Lợn làm phát 4-5 posts chê bai chửi bới cái game này còn gì, ngoài giao diện ra thì còn cả chuyện 100tr pick 15 thằng hay gì gì đấy. Mà lại toàn dùng tính từ đại từ mạnh như củ kẹc hay củ gáy gì đó.

Cả làng cả tổng đang hào hứng vào mùa giải mới, gần trăm mạng chơi với 3 leagues, gần như chưa có tiền lệ ở đây. Thế nên tự dưng bạn chửi bới lung tung cái game mà mọi người đang hứng thú thì ăn gạch là phải rồi kêu gì

Nói chung cái mồm hại cái thân thôi, từ mùa trước cũng hay phát ngôn lung tung rồi. Mình thấy ở đây các bạn rất yêu nhau, thông nhau, cảm nhau, chứ mạt sát nhau thì chỉ có 1.

Nhân tiện, giao diện + mobile app của YFF năm nay là cải tiến vượt bậc rồi chứ ko não lòng như các năm trước, nhất là lúc ngồi quán phải dùng điện thoại để xử lý

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới