Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 21011121314 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 163
    Số bài viết
    392

Từ: Thảo luận chung về Tactics trong FM2014

SI config cái D-line trong bản 14.1.4 thành ra khó chọc khe hơn thì phải, đá thêm gần nửa mùa tac cũ hết thua đến hòa , lại phải ngồi test lại instruction vs role cho 2 thằng FB :okay:

Số bài viết
    130

thất vọng với phần tacs, chiến thuật khô cứng, chỉ đạo cầu thủ bị gò bó trong phạm vi hẹp..

IN ARSENÈ WE TRUST

Số bài viết
    2,202

Ai biết hạ thằng Chelsea ko Sân khách cầm Arsenal mà éo ăn được Cặp 3 Oscar, Mata, Hazard của nó quái quá ko tài nào kìm lại được toàn kiểu nó đánh 2 biên chọc khe xuống cặp DR,DL của mình cứ đứng yên chẳng kèm kiếc gì cả

...Legend...

Số bài viết
    980

Set contain ấy :fa: always tight marking và always closing down Hazard, Mata, Mikel và ST của nó vào :fa: cả Ivanovic và DR, DL của nó nữa :fa: bữa cầm Liv đá sâb khách bị Mikel dội cho 2 nháy :fa: hòa 2-2 :fa:

Số bài viết
    20

Mình biết đây ko phải topic hỏi đáp về training, nhưng cả box này mình ko thấy một bài nào về training cả, xin hỏi có 2pic nào nói về training ko? Mọi người đang training kiểu j?

Số bài viết
    17

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Raise Bài viết
    Mình biết đây ko phải topic hỏi đáp về training, nhưng cả box này mình ko thấy một bài nào về training cả, xin hỏi có 2pic nào nói về training ko? Mọi người đang training kiểu j?

Bạn sang box thư viện nhé ( k post link được :fa, về cơ bản thì training FM13 cũng tựa tựa như FM14

Bạn sợ hãi vì độ bạo tàn của tên Chúa Đảo hay Chúa Tể Bẹp

Đừng lo ! Đã có tôi - người hùng giải cứu các bạn tới đây

Số bài viết
    43

Đá sân khách thì cứ gọi là từ hòa đến thua, yếu hay mạnh đều thế. Lỗi nhất là cái dàn hậu vệ, dường như cho vào để đủ 11 người

Số bài viết
    3,080

Patch mới thì chọc khe với chuyền dài ra sau dàn hv thì thánh cmnr :daudau: Hv mình toàn hàng khủng nhưng ko thánh bằng tiền đạo cùi bên nó được :daudau:

Set thế nào thì thua vẫn phải thua theo ý SI

Số bài viết
    43

West Brom mà nó đá như barca không bằng, ai giúp em sơ đồ trị thằng này với. 2 trận save thua thằng này liên tiếp rồi (đang dùng tic 4321 attack fluid)
    Hix đang xếp hạng 15 trên nhóm rớt hạng 2đ

Số bài viết
    334

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Ai biết hạ thằng Chelsea ko Sân khách cầm Arsenal mà éo ăn được Cặp 3 Oscar, Mata, Hazard của nó quái quá ko tài nào kìm lại được toàn kiểu nó đánh 2 biên chọc khe xuống cặp DR,DL của mình cứ đứng yên chẳng kèm kiếc gì cả
    công nhận thằng chelsea đá tỏm set thêm 2 thằng dmc cũng chết , xài tac 4141 mới hạn chê hết tụi nó kiểu phòng ngự phản công

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới