Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4

Chủ đề: Cần giúp đỡ

Số bài viết
    34

Icon9 Cần giúp đỡ

Bác nào biết chỉ em cách tắt hết mấy cái thông báo kết quả trận đấu như trong hình, nó load mấy cái chuyển nhượng hay kết quả trận đấu của PRM thì ko sao (em đang đá giải PRM), đằng này U18, U21, vòng loại worldcup, giao hữu của mấy đội trời ơi đất hỡi ở cái xó nào đó, giải champion của anh, hạng 1, hạng 2 gì nó load hết, mỗi lần load mà giải hạng 1, hạng 2 nó đá là cả vài chục trận, load mỗi lần cả 5-10' mới xong

Lần sửa bài viết gần nhất bởi holychelsea : 15-11-2013 vào lúc 10:31 AM Lý do: Ko thấy hình :|

Số bài viết
    5,684

Từ: Cần giúp đỡ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của holychelsea Bài viết
    Bác nào biết chỉ em cách tắt hết mấy cái thông báo kết quả trận đấu như trong hình, nó load mấy cái chuyển nhượng hay kết quả trận đấu của PRM thì ko sao (em đang đá giải PRM), đằng này U18, U21, vòng loại worldcup, giao hữu của mấy đội trời ơi đất hỡi ở cái xó nào đó, giải champion của anh, hạng 1, hạng 2 gì nó load hết, mỗi lần load mà giải hạng 1, hạng 2 nó đá là cả vài chục trận, load mỗi lần cả 5-10' mới xong

Click vào ô FM trên thanh menu, chọn Game detail thì phải, chọn về None hết.

Số bài viết
    34

Tiện đây cho em hỏi luôn cái selected nation lúc bắt đầu game chọn nhiều hay ít nó có gì khác nhau, em chỉ thấy cái approximate player cout là tăng lên thôi vậy bác

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của holychelsea Bài viết
    Tiện đây cho em hỏi luôn cái selected nation lúc bắt đầu game chọn nhiều hay ít nó có gì khác nhau, em chỉ thấy cái approximate player cout là tăng lên thôi vậy bác
    Chọn nhiều cầu thủ thì số lượng cầu thủ tăng lên => Lợi là nhiều cầu thủ hơn để dùng, nhưng bù lại game chạy nặng hơn, chậm hơn, ban đầu thì có vẻ ko sao, nhưng sau nhiều năm thì càng ngày càng chậm đi so vs chọn ít.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới